ใส่กระโปรงยีนสั้น เสื้อยืด(ไว้ใน) ผ้าใบ ทำผมแบบไหนดีค่ะ ช่วยกันตอบหน่อยนะ

พรุ่งนี้จะไปถ่ายรูปอ่ะค่ะ ยังไม่รู้เลยว่าจะทำผมทรงอะไรดีอ่ะค่ะ
ใส่กระโปรงยีนสั้น เสื้อยืด(ไว้ใน) รองเท้าผ้าใบ  จะปล่อยผม หรือว่ารวบหรือว่าดัด
หรือว่าถักเปีย เเบบไหนดีค่ะ

รอบกวนหน่อยนะค่ะ

ดัดลอนอ่อนๆก็โอนะ เกาหลีดี

ดัดแล้วรวบสูงไว้ข้างๆ ติดโบว์น่ารักๆค่ะ
รัดผมสูง ด้านข้าง ก็น่ารักนะคะ ถ่ายรูปหน้าตรงก็จะมองเห็นด้วย
ไม่ก็ เกล้ารวบเป็น ซาลาเปาอ่ะจ๊ะ
ดูสดใสดี
 ทรงหางม้าค่ะ

มัดผม ทรง ดังโง๊ะ มั้งคะ คาวาอี้ ดี[ถ้าคนหัวทุย จะมัดแล้วสวยยิ่งขึ้นคะ ]

เราหัวค่อนข้างแบน ไม่กล้า

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น