เลิกมาตั้งนานแล้วทำใจไม่ได้เลย รู้สึกเศร้าจัง ..

0 30
สวัสดีค่ะ สาวๆทุกคน

ตอนนี้เราเศร้ามากเลย เลิกกะแฟนมาได้2 เดือนแล้วค่ะ

ยังแอบทำใจไม่ได้เลย แต่ก้ดีขึ้นจากวันแรกๆนะคะ

เค้านอกใจเรา เราเลยบอกเลิกเค้าค่ะ แต่เรายังไปง้อเค้า แต่เค้าก้ไม่เอาแล้วค่ะ .....

เราเลยตัดสินใจ เอาวะ .. ตัดแล้วก้ตัดเลย เปลี่ยนเบอ เปลี่ยนเมล เปลี่ยนทุกอย่าง เก็บของที่เค้าให้ไว้ในห้องเก็บของ

เราเคยคุยกะแฟนใหม่เค้าด้วยค่ะ ..

รู้สึกด้อยกว่ามากๆ .. สวยกว่า รวยกว่า

สงสัยเราดีไม่พอมั้งคะ เค้าเลยไปมีคนใหม่

เราอยากลืม อยากทำใจได้จังเลยค่ะ

ทุกวันนี้พยายามห้ามตัวเองไม่ให้ส่งข้อความไป โทรไป วันนั้นเผลอยิงไปหาเค้า ตอนวันเกิดของเค้าที่ผ่านมา

เพื่อนบอกว่าจะโทไปแฮปปี้ทำไม แกโทรไปก้เศร้า มันก้แฮปปี้กะแฟนมัน ... T ^ T

แค่ยิงไปยังจิตตกเลยค่ะ เหมือนจะรอโทรศัพท์เค้า ...

เศร้าค่ะ.. เราก้รุ้นะคะ ว่าถึงโทรไป ส่งsms ไปก้อไม่มีไรดีขึ้น

เราไม่อยากกลับไปทำใจนับหนึ่งใหม่แล้วค่ะ .. กว่าจะถึงวันนี้ได้แทบแย่

ร้องไห้จนเป็นลม...

เราต้องมีแฟนใหม่ก่อนรึเปล่าคะ ถึงจะลืมเค้าได้...

ทุกวันนี้ก้ดูคลับฟรายเดย์ ฟังพี่ฉอด พี่อ้อย พูดให้คิด  อ่านหนังสือธรรมมะบ้าง

แต่ก้อเหงาอยุ่ดีค่ะ ..

กลัวความเหงากะความคิดถึงจะพาเรากลับไปแย่จังเลย..

ทุกวันนี้เราก็คิดค่ะว่า วันนี้อยุ่ไหว พรุ่งนี้ก้อไหวค่ะ

เวลาจะช่วยเราเองใช่มั้ยคะ ..

sugar--bunniess

sugar--bunniess

เวล าจ๋า ..

ผ่า นไปเร็ วๆได้มั้ ย..

FULL PROFILE