คลีนิคหมอมวลชน

อยากทราบว่า สาวจีบัน คนไหน บ้างที่เคยรักษา ผิวหน้าที่ คลีนิค หมอมวลชน บ้างค่ะ รักษา แล้วหายไหม อยากลอง มั่ง
เราเคยรักษาเมื่อเกือบ 10 ปีที่แล้วค่ะ  แอบนานไปหน่อย อิอิ สมัยยังสาวๆ T^T
ตอนนั้นรักษาตามเพื่อน เพื่อนไปแล้วหน้าใสขึ้นเยอะเลย สิวก็หาย เราเลยตามไปบ้าง

ปรากฏว่า ไม่เห็นมีอะไรเปลี่ยนแปลงเลยค่ะ T^T จำได้ว่าเค้ากดสิวให้ ทำอะไรอีกก็ไม่รู้
แต่ค่ารักษาถูกมากๆ เมื่อก่อน ตอนนี้ไม่รู้เป็นไงค่ะ รอ Comment ต่อไปดีกว่าเนอะ 
เคยหาเมื่อ ตอนยุม.ต้น  7 ปีมาแล้ว ว

ไม่หายค่ะ เค้ากดสิว อบไอน้ำ อะไร มากมายแต่ก็ไม่หาย

มาหาย กับราชเทวี อะ

ตอนนั้นแพ้ครีมลอรีอัลของพลอยอ่ะ  สิวขึ้นเว่อร์ ทำไงก็ไม่หาย

มาหายที่หมอมวลชนอ่ะค่ะ  เราว่าก็ดีนะค่ะ ต้องมาตามนัดทุกครั้ง

ประมาณ 1 เดือนเองค่ะหายเกลี้ยง   ตอนนี้ก็ล่วงเลยมาเป็น5เดือนแหละ

สิวไม่กลับมาค่ะ เหลือแต่รอยดำที่ต้องรักษานิดหน่อย

ยังไงก็ลองๆไปดูค่ะ   เพราะว่า ราคาไม่แพง ถ้าไม่หายค่อยไปที่อื่นค่ะ

สำหรับเราก็ว่าโอแล้วนะ  ^^

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น