สาว ๆ มีใครฉีดวิตตามินซีกันบ้างคะ

กะลังจะไปฉีดวิตตามินซี แต่อยากหาข้อมูลเพิ่มคือ นานมั๊ยกว่าจะเห็นผล และที่ฉีดเป็นวิตตามินซีตัวไหน

รบกวนสาว ๆ ตอบหน่อยนะจ้ะ อยากหา่ข้อมูลในการตัดสินใจก่อนเสียเงินในกาเป๋าอ่ะจ้ะ

ขอบคุณทุกคำตอบนะคะ

เราเพิ่งไปฉีดมาเมื่อวานอิอิ  เราเข็มที่5แล้ว  ของเราเห็นผลประมาณเข็มที่3  เราฉีดของวุฒิศักดิ์อะ  เพิ่มเติมนิดฉีดนี่มันได้อยู่ถาวรนะคะมันจะดูเปร่งเฉยๆส่วนมากเห็นผลกับคนผิวขาวอยู่แล้วแล้วมาคล้ำ  แต่ยอมรับว่าหลังจากฉีด2-3วันนี้จะดูเปร่งมากๆ  ของเรามันจะเปร่งประมาณ1-2เดือนกว่าๆฮ่าๆๆ  พอรู้สึกว่าเริ่มคล้ำก็จะไปฉีดอีก

ลบ

เราฉีดที่ ลัญจพร คลีนิค อะ ใสดีนะ  แต่ถ้าจะให้ขาวต้องฉีดเป็นพวกกลูต้าไปเลย

คุณ Demon_tiny คะ ที่วุฒิศักดิ์เข็มเท่าไหรหรอค้าาา  ?
เราเปิดเป็นคอร์สอะ  แต่เมื่อวานเราไปเห็นกำลังมีโปรลด30%อยู่นะถึงวันที่10นี้อะ
เราเปิดเป็นคอร์สอะ  แต่เมื่อวานเราไปเห็นกำลังมีโปรลด30%อยู่นะถึงวันที่10นี้อะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น