เซรั่มบำรุงขนตา หรือมาสคาร่าใส มียี่ห้อไหนบ้างคะ

เห็นของ ลอรีอัล ที่เป็นเซรั่มบำรุงขนตา
สงสัยว่า ปัดไปแล้ว เนื้อเซรั่มจะซึมลงไปเลย หรือว่าเป็นการเคลือบไว้เหมือนมาสคาร่าปกติอ่ะคะ

ละก็ของ OP มีคนบอกว่า มันบำรุงจนขนตายาวขึ้นมาก

คือเป็นคนไม่ชอบมาสคาร่าดำอ่า ปัดทีไร เลอะทุกที ละมีเรียน 8โมงเช้าทุกวัน
เลยอยากจะปัดไวๆ ให้มันเด้งก็พอ (เคยใช้วาสลีนแล้ว วาสลีนดันไปโดนไลเนอร์ เลอะอ่ะ - -)

คุณสมบัติที่ต้องการนะคะ
1. อยากได้แบบใสๆ ไม่เอาเบสสีขาวนะคะ จะทาตัวเดียว
2. บำรุงขนตาให้ หนา และ ยาว ( ถ้ามี ก็ดีค่ะ อิอิ )

ขอบคุณล่วงหน้าค่า
เห็นแต่ serum DHC อ่ะค่ะ ช่วยให้ขนตาแ้ข็งแรงและก็หนายาวขึ้นนะคะ
เราเคยใช้ของอีทูดี้กะเมเบลลีนค่ะ
เทียบสองตัวก่ดีพอๆกัน ขนตายาวขึ้น หนาขึ้นด้วยคะ
ของลอริอัลไม่รุน้า แต่ของอีทูดี้กะเมเบลลีนจะต้องรอสักพักซีรั่มก่จะซึมลงไปเลยค่ะ

เริ่ดมากๆเลยค่ะ แนะนำ ๆ ^ ^
Oreintal Princess ค่ะสีเขียวๆ ยาวจริง หนาจริง และไม่แพง คอนเฟิร์ม

ออเรลทอล สีเขียวค่ะ ดีจริงๆ 200 กว่าบาทเอง

OP เป็นตัวบำรุง ละเลือนหายไป  หรือ ว่า ปัดแล้วเด้งๆอ่ะคะ
op ตอนนี้ยังมีขายอยู่ป่าวคะ
 เดียวจะลองสอยมาใช้ดูนะค่ะ  แบบว่ากิ๊ฟกำลังหาว่าตัวไหนดีอยู่บ้าง 

OP ค่ะ ใช้มา 3 หลอดแล้ว คอนเฟิร์มว่าขนตาแข็งแรง และ หนาขึ้นจริงๆ
เราไม่ถูกกะ OP อ่า ใช้แล้ว ขนตาร่วงตลอดเลย
ตอนนี้ใช้ของ ลอรีอัล อยู่ค่ะ ขนตายาว+แข็งแรงขึ้น และก็กำลังขึ้นใหม่อีกอย่างไม่เคยมีมาก่อน
ของอีทูดี้ก็ใช้ดีนะคะ ขนตายาวขึ้นเยอะเลย สังเกตุขนตาล่างอะค่ะ จะเห็นได้ชัดเลย
เข้ามาเชียร์ของ OP ตัวบำรุงที่เป็นแท่งสีเขียวด้วยคนค่ะ ขนตายาวขึ้น หนาขึ้นจริงค่ะ :)
ใช้ OP เหมือนกันค่ะ ไม่รู้ว่าดีมั้ย แต่ส่วนตัวชอบค่ะ
ถ้าหมดจะซื้อใช้อีก
 OP อีกเสียงค่ะ
ใช้แล้วเหมือนปัดมาสคาร่าเลยค่ะ แต่เราปัดเฉพาะก่อนนอนนะ กะบำรุงอย่างเดียว
OP ด้วยค่ะ
dhc โลดค่ะ ดีจริงๆ แข็งแรงและยาวววว ไม่ตกด้วย มันเหมือนยกให้งอนขึ้นค่ะ

opปัดแล้งเด้งๆนะ บำรุงด้วยค่ะ มีขายอยู่แน่นอน(เมื่อวานเพิ่งไปสอยอันที่2มา)

>.<
เอกฉัน มากกกกกกกกกกกก
สงสัยต้องลอง

ขอบคุนทุกคนมั่กๆค่า
OP มันคือยี่ห้ออะไรค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น