::: กรี๊ดดดด มาเห่อ :: Blush on ที่รอคอยยยยยยย มาถึงแล้ววว >"< :::

0 27

กรี๊ดค่ะกรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

หลังจากทนทรมานอยู่กับการรอคอย วันนี้ก็มาถึงงงงงง
กลับบ้านมากระโดดตะครุบกล่องไปรษณีย์
เอาไปกอดอย่างกะถูกชิงโชค เปิดกล่องโลดดดด

มีอะไรบ้างนะ ?

รูปรวมๆค่า ~

เริ่มด้วย LIP NYX จ้า สีสุดฮิต
ด้านซ้าย - TEA ROSE
ด้านขวา - Pumpkin Pie

เป็นลิปสติกตัวแรกเลยค่ะที่ซื้อ (ปกติไม่ใช้)

ถ่ายรูปออกมาได้สีเพี้ยนมากกกก แต่ของจริงก็งามสมใจ
เพราะถ่ายตอนกลางคืน ยังไงๆก็ไม่ชัดอ่า >"<

แต่!! ทำไมเหมือนโคนมันจะหักยังไงไม่รู้อ่ะ แอบเซง เฮ่อ ..

ETUDE บลัช Peach Beam เบอร์3 โทนส้มจ้า
แอบแตะไปนิดนึง วิ้งงงงงงงงงงงงงงงงงงง กระจายมากกกกกกก
สีไม่ค่อยชัดนะ

ละมันจะเหมาะกับคนรูขุมขนกว้างมหาศาลอย่างอิชั้นมั้ยละคะเนี่ย โฮกกก

แต่ชอบกลิ่นอ่ะ กลิ่นพีช ห๊อมหอม

e.l.f. Natural Radiance Blusher สี Glow

เคยอ่านรีวิว เค้าบอกว่า
ปัดแล้วจะออกเป็นTorrid ปัดเบาๆจะเหมือน orgasm  งามแต๊พี่น้อง

ราคาถูกมากกกกกกก 99 บาทไทยค่า

นี่สิตัวเด็ดที่เฝ้ารอ !!!

e.l.f. Blush รุ่น Studio

ซ้าย - สี Fuchsia fusion
ว่ากันว่าเหมือนน้อง Nars สี Angelika หยั่งกะแกะ วิ้งงงงง ~

ขวา - สี Pink passion
เคยดูรีวิว เค้าบอกว่า มันคือ Nars Desire ดีๆนี่เองค่ะ อันนี้สีจะหวานกว่าและไม่วิ้งค่ะ

อย่าได้ดูจากสีกล่อง เพราะมันไม่ใช่เลย !!

ตอนสั่งตัดสินใจอยู่นานมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
โดยเทียบสีจาก Nars อ่ะ Desire กับ Angelika คะแนนสูสีกันสุดๆ
(หนูงบน้อย ไม่เคยใช้ Nars จริงๆง่ะ)

อยากได้แบบชมพูใส๊ใส ปัดแล้วหน้าเด็กๆใสกิ๊งงง ~

.. เลือกไม่ได้ก็สอยมันทั้งสองนั้นแหละค่า ..

เปิดตลับสี โอ๊ยยย ชอบบบบบ
ยังไม่ได้ลองเลยอ่า >"<

เทียบชัดๆอีกครั้งค่า

Fuchsia fusion มีวิ้ง

Pink passion สีชมพู๊ชมพูกว่า ไม่มีวิ้ง

ขนาดตลับจ้า
น่ารักอ่า ปลื้มมม ไม่กล้าปาด (อาการหนักนะแก)

ราคาก็น่ารักนะ ตลับละ 185 บาทไทยเลยคร๊า

อารมณ์ดีมากมาย (โอ๊ย .. อิบ้า)

ใครสนใจ ลองหาดูที่อากู๋น๊า ราคาจะต่างกันนิดหน่อย อิอิ

เน้นสโลแกน
" สวยประหยัด ราคานักศึกษายังหาตังเองไม่ได้คร๊า "

ปลื้ม และคาดหวัง ของดีราคาถูกมีอยู่ในโลก จ้า~

ปล. จำได้ว่าแอบสัญญาไว้ว่าจะมา รีวิว BB กับ รองพื้น
เค้ายังมะมีเวลาเลยอ่า >"< แปะไว้ก่อนน๊า ช่วงนี้กิจกรรมชุมจริงๆจ้า

ขอบคุณที่รับชมค่า ^^

Spear +

Spear +

ผู้หญิงคิด +

FULL PROFILE