สอบถามเรื่องคลินิครักษาฝ้านะค่ะ

0 15
พอดี อ้อยเป็นกระมาตั่งแต่เด็ก แต่ตอนนี้มีเม็ดนึงมันเริ่มขยายใหญ่จนกลัวว่ามันจะเป็นฝ้านะ  เลยคิดว่า มีคลินิคที่ไหนจะช่วยยังนั้งมันได้บ้าง ไม่อยากให้มันขยายใหญ่ไปกว่านี้ นะ

ปกติ เราก็ไม่ได้อะไรกับกระที่หน้านะ เพราะมันเป็นมาทางสายเลือด ทุกคนที่บ้านเป็น  แต่ตอนนี้เพราะมีเม็ดนึงที่มันขยายใหญ่ขึ้นเรื่อยๆๆนะสิ เริ่มน่าเกียจแล้วง่ะ
ถ่ายรูปออกมา เม็ดนี้เด่นตลอดเลย

ปกติ เราก็ใช้กันแดดตลอดนะ ค่า 35 ขึ้นไปด้วย

ลองจิ้มกุ๊กไก่ไปดู how to เก่า ก้จะรู้ว่ากระเยอะมานะค่ะ

เห็นเดี่ยวนี้มีโฆษณา นิติพล วุฒิศักดิ์  บลาๆๆๆ เต็มไปหมด ไม่รู้จะเลือกที่ไหนนะ

ไงใครพอมีประสบการณ์ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ไม่ต้องเอาออกหมด แค่ไม่ให้มันใหญ่ขึ้นก็พอค่ะ

aoykaja

aoykaja

หน้าตา ธรรมดา แต่งหน้าไม่เก่ง แต่เพราะ Jeban นี่แหละ ที่ทำให้เปลี่ยนไป

รักJeban จังเลย

FULL PROFILE