สอบถามเรื่องคลินิครักษาฝ้านะค่ะ

พอดี อ้อยเป็นกระมาตั่งแต่เด็ก แต่ตอนนี้มีเม็ดนึงมันเริ่มขยายใหญ่จนกลัวว่ามันจะเป็นฝ้านะ  เลยคิดว่า มีคลินิคที่ไหนจะช่วยยังนั้งมันได้บ้าง ไม่อยากให้มันขยายใหญ่ไปกว่านี้ นะ

ปกติ เราก็ไม่ได้อะไรกับกระที่หน้านะ เพราะมันเป็นมาทางสายเลือด ทุกคนที่บ้านเป็น  แต่ตอนนี้เพราะมีเม็ดนึงที่มันขยายใหญ่ขึ้นเรื่อยๆๆนะสิ เริ่มน่าเกียจแล้วง่ะ
ถ่ายรูปออกมา เม็ดนี้เด่นตลอดเลย

ปกติ เราก็ใช้กันแดดตลอดนะ ค่า 35 ขึ้นไปด้วย

ลองจิ้มกุ๊กไก่ไปดู how to เก่า ก้จะรู้ว่ากระเยอะมานะค่ะ

เห็นเดี่ยวนี้มีโฆษณา นิติพล วุฒิศักดิ์  บลาๆๆๆ เต็มไปหมด ไม่รู้จะเลือกที่ไหนนะ

ไงใครพอมีประสบการณ์ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ไม่ต้องเอาออกหมด แค่ไม่ให้มันใหญ่ขึ้นก็พอค่ะ
เราเป็นทั้งฝ้าทั้งกระ มีคนในห้องแป้งบอกว่าที่เสนาเวชการคลีนิกค่ะ เลเซอร์YAG  หาย ครั้งละสี่พันกว่าบาทได้ แต่เรายังไม่ได้ไปทำเลย
แม่เรา เลเซอร์ที่พรเกษมอะ แต่จำไม่ได้ว่าเท่าไร

ลองปรึกษาคุณหมดูก่อนก็ดีค่ะ
จะเข้ามาเก็บข้อมูลด้วยเพราะมีปัญหาฝ้าเหมือนกัน ดันเจอเห็บแฝงมาขายของใน comment 2 ซะงั้น

มาทางไหนกลับไปทางนั้นเลย duanphen ชิ้วๆ ใครผ่านมาอ่านช่วยกันต่อต้าน ไม่สั่งผ่านคนๆ นี้ หรือทางที่ดีไม่ต้องไปใช้บริการคลีนิคที่เอ่ยถึงเลย เพราะท่าทางผลิตภัณฑ์จะขายไม่ออกเลยต้องส่งเห็บออกมาเพ่นพ่าน

แนะนำศิตาวรรณค่ะอยู่ตรงตลาดห้วยขวางดีทั้งฝ้าและสิวแต่ว่าร้านเปิดเย็นๆๆถึงเที่ยงคืนต้องโทรมาจองคิวก่อนอ่าค่ะ

อ๋อเห็นแล้ว ขออนุญาตใช้นิ้วโป้ง(เท้า)บี้หน่อยนะคะ ตาย ตาย มึงตาย ตายหรือยังไม่รู้ 555

โห เห็บตัวนี้ โพสซะยาวเลย

เห็บตัวนี้หนายิ่งกว่าคอนกรีตรู้ว่าผิดแต่ก็ทำ
คือ เข้ามายืนยันอีกเสียงว่า ษิตาวรรณ นั่นดีจริงๆ แต่เรื่องเห็บขายของนั่น มันเป็นโอกาสของคนฉวยโอกาสอ่าค่ะ ถ้าใครเคยรักษากับคลีนิคนี้ จะรู้เลยว่า คิวยาวมาก!!! บางคน จองตอน 6 โมงเย็น ได้ รักษา ตี 2 ก็มี ฉนั้น มันเลยเกิดการที่มีแม่ค้าพ่อค้าแถวนั้น รับจองคิว ส่วนค่าใช้จ่ายในการจองนั่นไม่รู้เท่าไหร่ เพราะไม่เคยใช้บริการรับจอง ส่วนยานั่น ดีมากจริงๆ คอมเฟิร์มเลย!! คุณหมอที่รักษาไม่ยัดเยียดยาด้วย บางคนไปหา ได้แต่ เจลล้างหน้าก็มี... เรื่องที่ คลีนิค ขายไม่ออก หรือว่า เอายามาเลหลัง โดนการปล่อยเห็บนั่น บอกตามตรงเลยนะ ว่าไ่ม่จริงอะ บางทีไป ยาบางตัวหมดอีกต่างหาก T-T

เห็บบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ค่อยยังชั่ว  เห็บตัวโตโดนบี้ไปแล้ว

ไงขอบคุณทุกๆๆคนนะค่ะ  อ้อยจะลองดูข้อมูลอีกทีนะค่ะ
เราไปรักษาฝ้าที่ด๋อกเตอร์มายมาตอนนี้นฝ้าเป็นปัญหาใหญ่สำหรับเราเลย เราไปรักษาได้สักระยะหนึ่งฝ้าก็เริ่มหาย เขาใช้ เลเซอร์  DEEP MELASMA LASER  รักษาฝ้าเห็นผลชัดเจนดี  ลองถามกันดูนะ 02-6866488

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น