บัวหิมะมะมะมะมะมะมะมะมะมะมะมะมะ

0 29

คือเรื่องมีอยู่ว่า วันหนึ่ง ได้เข้ามาอ่านกระทู้ในนี้ ก็ดูไปเรื่อยๆ ๆ ๆ ๆ แล้วก็เข้าลิงค์ไปเรื่อยๆ

ไปอ่านเจอกระทู้ของน้องผู้หญิงอ่ะค่ะ ที่ผมประบ่าอ่ะ พูดเกี่ยวกับว่าเค้าใช้บัวหิมะแล้วสิวยุบ

เลยสนใจมากๆ ไปลองหาดูไม่มี(ใน7-11) ไปโลตัสก็ม้ายมี แล้วไปเปิดเวปเซิจไปเรื่อยๆ

ก็พบว่าบัวหิมะ คีเฟอร์ (อ่านแบบนี้ป่ะ) สุดยอดดดดดดดดดดดดด อยากได้มาก

สรรพคุณสุดยอด ที่สำคัญกินได้

อยากได้มากินบ้างจัง เผื่อจะดีแบบล้างลำไส้อ่ะ แล้วเอามาพอกหน้า สุดเจ๋ง

(ทีนี้หละ สวยจากภายในจรดภายนอกเลย ) แต่ทำไมไม่ยอมขายกัน

เห้อออ แล้วอิช้านจะไปเอาจากไหนหละ เลยอยากมาขอแบ่งบ้างอ่ะค่ะ ใครพอจะมีบ้างค่ะ

เหอๆ........ขอ ขอ ขอหน่อยจิ๊ ฮือๆ
 อยากเลี้ยงบ้าง

a-b-cMakeUP

a-b-cMakeUP

ชื่อแอ๊นท์ค่ะ รับแต่งหน้าทุกโอกาสค่ะ

FULL PROFILE