ลิป NYX มีขายที่ไหนบ้างค่ะ...แถวฝั่งธนนะ

อยากรุ้ว่า ลิปNYX  มีขายที่ๆไหนแถวฝั่งธนมั่งอะคะ

อยากได้ไว้เสริมบารมีตัวเองมั่งอ่า...

ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะค้า
ในร้านBootsหรือ วัตสัน จะมีมั๊ยคะ
บูต กับ วัตสัน ไม่มีค่ะ ..
เราเคยเห็นที่ ตลาดปิ่นทอง ตรงข้ามกับ เซ็นทรัลปิ่นเกล้าอ่ะค่ะ
มีขาย หลายร้านอยู่ ^^ 
 ถ้าจำไม่ผิดวันนั้นเจอที่เมเจอร์ปิ่นเกล้าอ่ะค่ะ :)

เมเจอร์ปิ่นเกล้า ชั้นสองคะ เลยร้านแมลงป่องมาหน่อยคะ

จะเห็นตู้โชว์ ที่ลิปเยอะๆคะ นั้นแหละร้านนั้นคะ

เราไม่ทราบราคาร้านนั้นแต่เราเดินบ่อยคะ เลยเห็นคะ 

ขอขอบคุณทุกๆๆคอมเม้นนะคะ....

เมเจอร์ปิ่นเกล้าชั้นสองมีขายอยุสองร้านมั้งคะ มีร้านตรง mkกับอีกฝั่งตรงข้าม อยู่ตรงบันไดเลื่อนอะจ้า ร้านหลังนี่ขายแท่งละ 150 ร้านแรกไม่แน่ใจ ลองไปสืบๆ ดูนะจ๊ะ ;)

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น