คลิปเสียว 18++++

คำเตือน
ใจไม่ถึง กลัวเลือด กดปิดได้เลยจ๊ีะ
เพื่อความสะใจในการดูยิ่งขึ้น เปิดเสียงด้วยนะจ๊ะ

เครดิต : www.giggog.com
กดไปแป๊บนึงstopก่อน  ใจไม่ถึงอะY_Y
แค่เห็นเป็นภาพนิ่งก็ปิดแล้วค่ะ

กำลังจะไปทำฟันพอดี ไม่เอาไม่ดู
เอิ่ม...ไม่ทันได้กด play ขอออกก่อนนะจ๊ะ
ต่อยอดจากคลิปรักษาสิวอุดตันมันยังไม่ลางเลือน  อะหุหุหุ

ไม่กล้าดู กลัวเลือดดดดดดดด

ไม่กล้ากดเลย T^T
ไม่ดู๊ๆๆๆๆๆๆๆ กลัว
ไม่กล้ากด play กลัวง่ะค่ะ

อันนี้ทำอะไรคะผ่าฟันคุดรึเปล่า??
 อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก
น่ากลัวมาก
เลือดแบบเลือด ขุดแบบขุด!
อ๊าก...เปิดแล้วแต่ไม่กล้าดู ฟังเสียงก็เสียวละค่ะ...จี๊ดๆ
ดูจนจบค่ะ

อิอิ

น่าหวาดเสียว จัง
เคยไปถอนมาแล้ววววว
ตอนถอนอะไม่เท่าไรแต่เกลียดตัวดูดน้ำลายเนี่ยแหละ
 ไม่กล้ากด play  กลัว ไม่กล้าดู
โห ฟันกรามคุดอ่ะ เราเคยโดนมาครบ 4 ซี่ ซ้าย ขวา ล่าง บน อิอิอิ เริ่มชิน หรือ ซาดิสต์ อ้ะ? อิอิอิ
สยองมากกกกกกก น่ากลัวอ่าาาาาาา
ถอนฟันคุดใช่มั้ยคะ เค้าไม่ใช่ว่าต้องฉีดยาสลบแล้วถอนหรอกเหรอ
ถอนแบบนี้สยองมาก
ง่ะ  กำลังจะไปถอนฟันคุด+จัดฟันพอดีเยย 

น็อคเจ้าค่าาาาาา...
ดูคลิปนี้เสร็จ หน้าแก่เลยค่ะ
ระหว่างดูทำหน้าเหยเก บูดเบี้ยวอยู่นาน - -
555
 ไม่กล้ากด play  TT

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น