ไปช๊อปที่คลังยาบางปะกอกมาค่ะ

0 16
เมื่อวานได้ฤกษ์ไปเสียกะตังค์ที่คลังยาบางปะกอกมาค่ะ  กะว่าจะได้แค่นิดหน่อยกับได้หลายอย่างอยู่ค่ะ
พี่เค้าก้อใจดีแนะนำให้หลายอย่างเลยเกี่ยวกับครีมเกี่ยวกับพวกหน้าใสลดรอยแผลเป็นเลยได้มาดัังนี้       

ตัวแรก....อยากได้ครีมหน้าเด้งขาวแบบสุขภาพดีใสๆพี่เค้าเลยแนะนำตัวนี้ค่ะ

อันกระปุกนี้เป็นมาร์คพี่เค้าแถมให้

มาดูคุณสมบัติกัน

ต่อมาคือครีมกันแดดที่อยากลองเห็นว่าดีอะค่ะ

ได้ตัวเทสมาด้วย

ตัวสุดท้ายและท้ายสุด

เดี๋ยวจะลองใช้แล้วจะมารีวิวให้ทราบอีกทีนะเจ้าค่ะ.....บ๊าย...บาย

kanitthar

kanitthar

ผู้หญิงอย่า........หยุดสวยนะค่ะ

FULL PROFILE