ทำปากชมพูง่ายๆๆ ด้วยมือเรา

อุปกรณ์    1.น้ำผึ้ง   2.วาสลีน 

3.ตลับใส่ค่ะ(จะได้พกพาได้ง่ายติดตัวไปเรย)มาล้างทำความสะอาดหน่อย

วิธีทำ  นำทั้งสองมาผสมรวมกันเป็นเนื้อเดียว แล้วใส่ตลับค่ะ

สีปากครั้งแรก

1อาทิตย์ต่อมา

หมายเหตุ  เจ้าของกระทู้แอบละเลยทาบ้างนะค่ะ  บางวันก็ไม่ได้ทา  ผิดพลาดสิ่งใดก็ขออภัยด้วยนะค่ะ

จิงอ่ะ กรี๊ดๆๆ เด่วไปทำบ้างอะไรบ้าง ><
ขอบคุณมากนะคะ
แบ่งปันความสวยค่ะ
สุดยอด :D
 ชมพูสวยงาม 
ทำได้ ไง อ่ะค่ะ มัน สามารถมี สาร อะไรที่ทำได้ ขนาดนี้

แจ๋มมม ๆๆ สุดยอด
ไม่น่าเชื่อเลยเน๊าะ

อาทิตย์เดียวเองอ่า

ใครทำได้ผล  อย่าลืมแวะมารายงานอีกนะคะ
แต่ แสง แปลกไปมั๊ยคะ จากผิดคางนะคะ สีต่างกันจัง ขอภาพ สี เท่าๆกันหน่อยคะ
คงเป็นเพราะถ่ายคนละมุมอ่ะค่ะ  เดี๋ยวจะแก้ไขภาพนะค่ะ  แม่ได้ต่างภาพนะค่ะ

เต็มๆๆๆค่ะแบบไม่ทาปาก

สุดยอด จะลองดู เอ๊ะถ้าทาก่อนนอนคุณแมลงสาบจะตามมาจุ๊บปากหรือเปล่านะ

สุดยอดด!!!!
สุดยอดเลยค่ะ

ขอใช้มั่งนะคะ

: )
อาทิตย์เดียวมันชมพูดได้ขนาดนั้นเลยเหรอคะ  รูปล่างนี่ไม่ได้ทาลิปอะไรใดๆทั้งนั้นใช่มั้ยคะ

จขกท ใช้ลิปแคร์หรือทำอย่างอื่นเพิ่มเติมบ้างรึเปล่าคะ  บอกมาให้หมดเลยนะ  เค้าจะลองมั่ง  อิอิ
อร่อยมั้ยคะ

เห้ยย อาทิตย์เดียวเองอ่ะ
เดี๋ยวเราไปลองมามั่งดีกว่า

ทาทุกวันไม่ต้องล่างออกเลยหรอค่ะ กลัวเผลอไปเลีย 555
ขอนำไปใช้บ้างนะค่ะ ^^
สุดยอดดดดดด :p
เด่วเอาไปทำบ้าง

>"<
ขอบคุนที่บอกค่ะ
 อยากจะลองบ้าง .

สุดยอดดดด

ต้องลอง ค่ะ

ของดีและปลอดภัย แบบนี้ ชอบ!

กลัวทาก่อนนอนตื่นมามดจะขึ้นอะ

แต่น่าลองมากๆ

ขอบคุณที่นำทริคดีๆ มาแบ่งปันนะคะ

สัดส่วนเท่าไหร่อ่าาาาา
หรือว่าตามความสนุก
เอ้ย นั่นสิค่ะ ผสมยังงัย จะได้ลองบ้าง
โหหหหห... น่าสนแฮะ....

เทคนิคนี้ ท่านได้แต่ใดมาค่ะ  น่าสนมากเด๋วจะไปลองทำ

ลิปแคร์อย่าอื่นไม่ได้ใช้นะค่ะ

ไม่ต้องกลัวแมลงสาบมาจุ๊บปากค่ะ(อันนี้แล้วแต่ดวง)

วิธีผสมก็ตามนั้นเรยค่ะ  แค่วาสลีนผสมกับน้ำผึ้ง  เท่านั้น!!!

อันนี้ไม่รู้จะชมพูได้รวดเร็วแค่ไหนนะค่ะ(แล้วแต่บางคน)

เพราะเจ้าของกระทู้ก็บางวันก็ฮึด!!!!  ทาทั้งวัน  บางวันก็นานๆๆที

ในภาพเจ้าของกระทู้กะเวลาประมาณอาทิตย์นะค่ะ  อาจจะนานกว่านั้นก็ได้

ส่วนผสมล้วนไม่มีอันตรายค่ะ  ไม่มีสารเคมีแน่นอน

แบ่งปันความสวยค่ะ

ขอบคุณสำหรับทุกคอมเม้นค่ะ

อันนี้คือภาพถ่ายปากค่ะ ของเจ้าจองกระทู้

อันนี้ถ่ายตอนกลางคืนค่ะ  ไม่ได้เปิดแฟลชค่ะอาศัยแสงไฟจากหลอดนีออน

แอบปากตากเปนแผ่น

อันนี้ตอนกลางวัน  สังเกตว่าปากด้านบนยังแอบคล้ำอยู่นะค่ะ

แอบทาครีมที่ทำให้ชุมชื้นค่ะ  เรยดูดีขึ้น

เพิ่มเติม  เจ้าของกระทู้  ผสมในอัตราส่วนที่เท่ากันค่ะ

ไม่ต้องล้างค่ะ  น้ำผึ้งอร่อยดี  เหมากับสุขภาพ  ส่วนวาสลีนลงเข้าปากไปนิดคงไม่เป็นอะไรหรอก  (มั้งคะ่่)

ส่วนได้สูตรมาจากไหน  ก็ได้มาจาก GOOGLE นี่แระค่ะ

พิมพืว่าครีมทาปากชมพู  แต่บังเอิญอีกท่าไหน  ไปเจอสูตรนี้เข้า

ลองสักหน่อยไม่ค่อยบาดเจ็บเท่าไหร่  เพราะของที่ต้องการมีอยู่ในบ้าน

บวกกับช่วงนี้ปากแห้งบ่อย  เรยลองมา  ได้ผลเรยมารีวิวเจ้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น