เบส ...บีบี... รองพื้น... Skinfood ตัวไหนดีคะ

ตอนนี้สนใจ พวกรองพื้น บีบี หรือ เบส ของสกินฟู้ดอะคะ
สาวๆ มีตัวไหนใช้ดีแล้วนะนำมั่งคะ

อยากได้แบบผ่องๆ หน้าไม่หมองช่วงกลางวันจ้าา

บีบีเห็ดจ้า ^^
 เบสองุ่น กลิ่นหอม ด้วยนะ 
เบสองุ่นเลยจ้ะ แนะนำ เราชอบกว่าเบสเขียวของ TFS นะ เบสเขียวผ่องเด้งเหมือนกันก็จริง แต่เราใช้แล้วสิวขึ้นง่ะ โกรธ.. ส่วนบีบี เคยลองเทสเตอร์ของ บีบี อโล .. ก็โอเคใช้ได้เลยค่ะ เกลี่ยง่าย หอมๆดี แต่ไม่ค่อยปกปิดเท่าไหร่ โอเคสิวไม่ขึ้น ไม่ว่ากัน :))
ขอบคุณค่า ลืมบอกไปว่าอยากได้อันที่มันทาแล้ว
หน้าผ่อง  แล้วก็ไม่หมอง ช่วงกลางวันอะคะ
BB Aloeจ้าาาาา~~

เราว่าดีกว่าเห็ดอีกนะ เห็ดหน้ามันมากกกก-*-
เบสองุ่นค่าาาาา
 ใช้ aloe อยู่ค่ะ ก็พอได้หละ
หน้าไม่มันมาก ผ่องๆดี
 เบสองุ่นอีกเสียงงงง
เบสกะบีบีเหล้าสาเกอะจ้า เนียนดีจัง
Gingko green bb cream ค่าาา พอดีพี่ซื้อมาฝาก ลองใช้ดูแล้ว สำหรับเรา หน้ามันน้อยมากเลยอ่ะ
ปกปิดนิดหน่อยค่ะ แต่เราว่าดีกว่ารองพื้นหลายๆตัว(ยี่ห้ออื่นนะคะ) ที่เราใช้อยู่ หน้าไม่เป็นคราบด้วย
เดี๋ยววันนี้จะลองใช้อีกที ^ ^

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น