น้ำมันใส่ผมของOP กับ CUTEPRESS

อยากถามเกี่ยวกับ น้ำมันใส่ผมของ คิวเพรส  ค่ะ  ที่บอกว่าเป็นตัวเดียวกับของOPเนี่ย  มันคือตัวไหนค่ะ

เห็นของคิวเพรสมี2แบบ เป็นขวดใสๆ กับขวดสีเหลือง ค่ะ  ขวดไหนกันแน่ค่ะที่ว่าเหมือนกับของOP

ขอบคุณค่ะ

ไม่ทราบค่ะ แต่จะมาบอกว่า เค้าเป็นบริษัทเดียวกัน แล้วเราใช้ ขวดสีเหลือง ใช้ดีนะคะ

ใช่เลย ขวดเหลืองที่OP เหมือนกับ คิวเพลสเลย ..มันคือตัวเดียวกัน ชัวร์ ของเค้าดีผมนุ่มไม่พันกันค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again