น้ำมันใส่ผมของOP กับ CUTEPRESS

0 3
 อยากถามเกี่ยวกับ น้ำมันใส่ผมของ คิวเพรส  ค่ะ  ที่บอกว่าเป็นตัวเดียวกับของOPเนี่ย  มันคือตัวไหนค่ะ

เห็นของคิวเพรสมี2แบบ เป็นขวดใสๆ กับขวดสีเหลือง ค่ะ  ขวดไหนกันแน่ค่ะที่ว่าเหมือนกับของOP

ขอบคุณค่ะ

bai.mon

bai.mon

อ่านเว็บบอร์ดของเพื่อนๆมาเยอะแล้ว เลยอยากเข้ามาแชร์ประสบการณ์บ้างค่ะ

FULL PROFILE