น่าสนใจป้าพอลล่ามากค่ะ  แต่กลัวแพ้เพราะผิวแพ้ง่ายมาก  ขอบคุณสำหรับรีวิวนะคะ
 รีวิวละเอียดดีจัง
อยากลองใช้บ้างอ่ะ
ค่าเสียหายเท่าไรบ้างคะ
 เรากำลังหาข้อมูลเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้พอดี ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ  

รีวิวละเอียดมากค่ะชอบๆๆ

ซื้อจากเวปไหนค่ะ จะได้ตามไปซื้อบ้าง กำลังสนใจพอดีค่ะ

รีวิวน่ารักจังเลยค่ะ เข้าใจง่ายดี

เราก็ใช้ BHA อยู่ค่ะ คอนเฟิร์มว่าสิวเสี้ยวหายเกลี้ยงเลยค่ะ
เรามีปัญหาสิวเสี้ยนตรงจมูก พอใช้ป้าพอลล่าจมูกเรียบเนียนโดนใจมากค่ะ
ยังเหลือก็แค่สิวอุดตันตรงคางที่ทยอยกันขึ้นมาอย่างไม่ขาดสาย
ต้องอดทนกันต่อไป ^^
Comment : 1  คุณ peepo66 ผลิตภัณฑ์นี้มีแบบทดลองเป็นซองๆนะคะ ราคา 40-80 บาท ถ้าสนใจซื้อมาลองที่แขนก่อนก็ได้ค่ะ แต่ว่า...เสี่ยงอยู่เหมือนกัน เพราะถ้าแพ้ก็ต้องซ่อมหน้านาน ถ้าผิวแข็งแรงดีก็ดีไปค่ะ : )

Comment : 2  คุณ Manaz ค่าเสียหาย 650-750 บาท ประมาณนั้นค่ะ

Comment : 3  คุณ ChiizCAke + Comment : 4  คุณ StitCh ขอบคุณค่ะ

Comment : 5  คุณ ตามหามาใน welove ค่ะ ระบุร้านไม่ได้ เด๋วแหกกฏ ^^

Comment : 6  คุณ **LEEYA** ขอบคุณนะคะ

Comment : 7  by WoW ใช้เวลาอยู่เหมือนกันนะคะ แอบลุ้นว่าจะหายจริงๆไหม ปลื้มเรื่องสิวเสี้ยนจริงๆ ^^
อยากใช้เหมือนกันค่ะแต่กลัวแอบแพ้ค่ะ ตอนนี้อุดตันเต็มสองข้างแก้มเลยอ่า...
ตอนนี้ใช้อยู่ค่ะ แต่เปน bha 1% ตะก่อนมีสิวอุดตันบ้างเม็ดสองเม็ด แต่มาใช้ bha ซักพักใหญ่ๆ รุ้สึกว่าสิวจะขึ้นที่แก้มค่ะ เป็นสิวอุดตัน แก้มทั้ง2ข้างเลยค่ะ ประมาณสิบกว่าเม็ดได้ T_T ทำไงดีคะ ควรใช้ต่อรึป่าวคะ
ใช้มาได้ 3 อาทิตย์ แล้ว ตอนทาแสบหน้า มันจะยิบ ๆ ตรงผิวที่ทา คัน ๆ ทุกครั้งที่ทา ตอนนี้ผื่นขึ้นเต็มหน้า ต้องไปหาหมอ ซื้อมา 2735 เสียดายตังค์

ชั้ยมาประมานเดือน นึงคะ

จากที่สิวหาย แต่มีรอยแดง

หลังชั้ยประมานเดือนนึง

บร๊ะเจ้า !!! สิวขึ้นเพียบ + รอยแดงอีก โข

อยากร้องไห้ T^T

เหน ในเน็ตบอก แรกๆก้ออย่างงี้ แต่มันไม่ไหวจิงๆๆนะ

ควรชั้ยต่อดีไหมคะเนี่ยยย ??

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again