เบสเขียว the face shop หาซื้อได้ที่ไหนบ้างค่ะ

พอดีไปเดินดูแถวบูท กับวัตสัน ที่ฟิวเจอร์ รังสิตอ่ะค่ะ

ไม่มีเลย เลยอยากทราบว่าแถวไหนมีขายหรอค่ะ

แล้วราคาประมาณเท่าไหร่
ไม่รู้จะช่วยได้ไหม

เราซื้อใน เวบ 140 บาท
แต่ในชอปไทย 250 บาท
ซื้อที่เดอะมอลอ่า
ที่เดอะมอลงามวงวานมีชอปนะคะ เพิ่งไปมาเอง^^
กะจะไปสอยเบสเขียวเหมือนกันเลยค่ะ แต่เค้าบอกว่าของหมดอ่าแงๆT T
ในเวปก้มีขายนะคะ
มีที่เดอะมอลล์บางแค

เซนทรัลปิ่นเกล้า

พารากอน MBK

ส่วนใหญ่จะอยู่เป็นเค้าเตอร์จ้ะ 

อ่ะอีกที่นึง Rabbo ร้านนี้ขายของค่อนข้างถูก ถ้าเจอรีบไปถามเค้าโลดเลยจ้ะ

แต่จะเป็นเหมือนที่เช่าเล็กๆ มีที่เซนทรัลปิ่นเกล้าค่ะ

ชอปไทยขายหลอดล่ะ 200 กว่าๆ ในเว็บขายประมาณ 100 กว่าๆค่ะ
ที่ซีคอนก็เห็นมีเคาเตอร์ Face shop อยู่นะคะ อยู่ใน Robinson อะคะ
shop ที่เซ็นพระราม 3 ก็มีค่ะ
แต่ซื้อในเวปถูกว่า 140 เองค่ะ
เค้าเลิกผลิตแบบหลอดยาสีฟันขายแล้วค่ะ
ไปซื้อที่เกาหลีก็ไม่มีแบบนี้แระนะ เห็นเค้าบอว่าเลิกผลิตไปได้สักพักใหญ่แล้ว
ขอบคุณมากนะค่ะ

แต่คงต้องรอสักพักกว่าจาเข้าไปแถวนั้น
ที่เกาหลียังผลิตอยู่นะค่ะ
แค่ขาดตลาดอยู่เป็นพักใหญ่นะจ๊ะ

ไงลองหาดูนะ
 ซื้อที่the oneข้างเซนทรัลลาดพร้าว 150 คะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น