แจ้งข่าวงานเซลล์เครื่องสำอางค์ ที่ตึกอมรินทร์

สวัสดีคะ สาวๆพอดีวันนี้
เพิ่งได้ message งานเซลล์เครื่องสำอางค์ เลยขอมาแจ้งข่าวให้ทราบกัน หลังจากที่ปีนี้ก็ตกข่าวไปหลายงาน 
แต่งานี้ไม่พลาดต้องขอแวบไปดูเพราะอยู่ที่นี่พอดี^^
มีแบรนด์ที่เราไม่รู้จักซะด้วย
สาวๆคนไหนมี wishlist อยู่ลองแวะไปดูโลด

เก๋กู๊ด   ไม่พลาดๆ
ขอบคุณค่าา... 
คุ้นๆอ่ะค่ะ

แถวไหนหรอ

นึกไม่ออกอ่ะค่ะ

ขอบคุณมากก
แยกราชประสงค์ ตรงข้ามกับเกสรค่ะ
ว๊าาาาาก แม่มาพอดีื พาแม่ไปดีก่าาาาาา
ว๊าววว 
 กรี๊ดดดด
 กำลังอยากได้รองพื้นของเรฟลอนพอดีเลยค่ะ เมื่อวานเกือบซื้อทีวัตสันไปแล้ว 
พลาดไม่ได้แล้วงานนี้ ><
ขอบคุณค๊า """ ^^
จากอนุเสาวรีย์นี่ไปยังไงอ่าคะ

อยากไปช๊อปบ้างง
รถไฟฟ้า ลงสถานี ชิดลม เลยค่ะ
 น่าไปเป็นที่สุดเลย 

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น