ปกติสุก็ใช้นะ ซื้อที่ สยามสแควร์ อะค่ะ 350 เอง ถูกดี
เพื่อนใช้ ครีมรกแกะแล้วหน้าวมากกกกกกกกกกกก เลยอยากลองดู
ใช้แล้วก็หน้าชุ่มชื่นดีค่ะ แต่คงเหมาะกับคนที่ผิวแห้งมากกว่า เพราะว่า ถ้าไป หน้าแอบมันเหมือนกันค่ะ
ใช้ก็ไม่ได้รู้สึกว่าหน้าจะขาวอะไรอะนะคะ แต่ก็ชุ่มชื่นดีค่ะ แต่เนื้อครีมจะเข้มข้นมากๆ
สุทาหลังอาบน้ำอะค่ะ ถ้างไม่ทันเสร็จเหงื่อก็ออก มาปนกะครีมเลยอะค่ะ เหมือนไม่ซึบซาบยังไงก็ไม่รู้ค่ะ ต้องใช้เป็นพวก เซรั่มจะดีกว่าค่ะ หน้าขาวๆ
อ้อก็เพิ่งตัวนี้มาจากพี่สาวเพื่อนค่ะ ^^
ด้วยที่ตัวครีมมันข้นมากกกกกก.... เลยทำให้หน้าอ้อมันมากกกกก

เลยเอามาทาตามข้อศอกกะเข่าแทน 
เป็นคนผิวแห้งค่ะ แห้งมาก-แห้งปานกลาง ทาในห้องแอร์แล้วซึมเอาซึมเอา

หน้าไม่ขาวขึ้นค่ะ แต่เนียนขึ้น เพราะผิวเหี่ยวๆมันตึงขึ้น
ซื้อที่ไหนได้มั้งอ่ะค่ะ
อ๊ากกก ใช้รกแกะอยู่เหมือนกันเลยค่ะ
ชอบเหมือนกันเวลาตื่นเช้ามาหน้าใสเด้งๆ
คุณ  PloyZzon ถ้ามีคนรู้จักทาง Aus ก็ให้เค้าส่งมาให้ค่ะ ที่นู่นถูกเป็น ____ ^^ แต่ถ้าเมืองไทย ตามซุ้มห้างน่าจะมี หรือไม่ก็ทางเนต หลากหลายร้านมากๆ

เนอะคุณ 
iicce .. ชอบตอนหลังตื่นนอนค่ะ อิิอิ มันเด้งๆดี
น้าแฟนวันซื้อมาฝากออส เหมือนกันค่ะ เป็นโหลๆเลย แต่วันเองใช้แล้วไม่ได้ผล เอามาทาที่แขนแทน ฮ่าๆๆๆ
เราก็ใช้ แต่ของ plarry ก็ดีนะ นุ่มขึ้น
 ใช้เหมือนกัน
ดี๊ดี

ชอบมากกก
ใช้มันทั้ง 3 สีเลย
ชอบบ
ญาติซื้อฝากจากออสเหมือนกันค่ะ ยี่ห้อทั้ง rebirth , parry , catherine เหมาะกับคนหน้าแห้งมากๆนะคะ
ขอถามเป็นความรู้หน่อยค่ะ เห็นบางยี่ห้อบอกว่าไม่มีน้ำหอม ไม่ผสมสี และไม่มี lanolin...แปลว่า lanolin ตัวนี้มันไม่ดีหรือยังไงคะ?
พี่ขายตัวนี้อยู่ค่ะ หิ้วเองมาจากออสนะคะ ของแท้แน่นอน
สนใจตามไปที่ http://www.bytriple-3.pantown.com นะคะ
ไปเจอในแคตตาล็อกของเซเว่น กระปุกละ 199 เอง ต้องซื้อมาลองใช้บ้างล่ะ มีครีมนกอีมูด้วย
ขออนุญาตฝากขายด้วยนะคะ ตอนนี้เราขาย Re-birth, Catherine
นำเข้าเอง100% เพราะมีญาติอยู่ที่นั่น ผู้ใหญ่ที่บ้านเราใช้ Serum ของ Catherine กับ Re-birthผลปรากฎว่าริ้วรอยบนหน้าลดลงมาก แล้วก็ตึงกระชับขึ้น ยายเราอายุ 80 ปี แต่คนทักว่าไม่เหมือนเลย น่าแปลกที่ครีม2ยี่ห้อเข้ากันได้ดี ตอนนี้เรามีลูกค้าประจำเยอะมากส่วนมากเป็นข้าราชการ ใครสนใจสอบถามได้ที่ Pla_paparazzy@hotmail.com
(( มี Blackmore ขายด้วยนะคะ))

ขอบคุณค่ะ
ใช้ทาก่อนนอนไช่ไหมค่ะ
ส่วนไหนของสยามสแควร์หรอค้าบบบ  by fatshort
มีหัวหน้าเก่ามาแนะนำค่ะ ก้อน่าจะใช้ดีนะค่ะ แล้วก้อเป็นหุ่นส่วนเองด้วยค่ะ :)

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again