ใคร เคยใช้ อาย ครีม TIME DEFIANCE LIFTING EYE CREME ของแอมเวย์ มั้งค่ะ

0 6
ไทม์ ดีไฟแอนซ์ ลิฟติ้ง อาย ครีม  TIME DEFIANCE LIFTING EYE CREME  ของแอมเวย์   ไหมค่ะ

คือ เรากำลัง จะตัดสินใจ ซื้อ  ไทม์ ดีไฟแอนซ์ ลิฟติ้ง อาย ครีม  TIME DEFIANCE LIFTING EYE CREME  ของแอมเวย์ อะค่ะ

เพราะ เรามีปัญหา เรื่อง ใต้ตาคล้ำอย่างหนัก และถุงใต้ตาก็บวม มีริ้วรอย เห้นได้ชัดๆๆๆ

เรา... เลยอยากถาม

พี่ๆๆน้องๆๆ ที่ใช้  ไทม์ ดีไฟแอนซ์ ลิฟติ้ง อาย ครีม  TIME DEFIANCE LIFTING EYE CREME เจ้าตัวนี้อยู่ อะค่ะ

ว่า .....ใช้แล้ว  ได้ผลจริงไหม  มันหาย จริงไหม รอยคล้ำใต้ตา กับ ถุงใต้ตาบวมแล้วมีริ้วรอยย อย่างรุนแรงงงงง  จะหายไหม

เพราะ ราคา ของเจ้าตัว  ไทม์ ดีไฟแอนซ์ ลิฟติ้ง อาย ครีม  TIME DEFIANCE LIFTING EYE CREME ก็ ประมาณ 1000 +  อะค่ะ

พี่น้องๆๆคนไหนใ    ที่...ใช้เจ้าตัวนี้อยู่มา บอกต่อ สรรพคุณ ของ อายครีมตัวนี้ ให้รู้ข้อมูลก่อน ตัดสินใจ ซื้อด้วยนะค่ะ  

** เพราะเรา กลัว ซื้อ ไทม์ ดีไฟแอนซ์ ลิฟติ้ง อาย ครีม  TIME DEFIANCE LIFTING EYE CREME  ของแอมเวย์   มา ใช้แล้ว ไม่ได้ผล

กลัวเสีย เงินโดย ที่ ยังมี แพนด้า อยู่บนใบหน้าอยู่อะค่ะ อิอิ

ขอบคุณ ค๊าาาา ^^

piggy99

piggy99

เค้า ชื่อ กาเหว่านะค่ะ ชอบการแต่งหน้า เสริมสวย ชอบเรื่องแฟชั่นความงามๆๆๆ

FULL PROFILE