Mini Harem : First Stage

3 64

การกลับมาของมินิฮาเร็ม ครั้งแรกเราได้ทำการนัดกันที่ร้านไล-บรา-ลี่ แถวพระราม 9 ตอนสิบโมงครึ่ง เนื่องจากกลัวคนเยอะ ไม่มีที่ให้เราได้นั่งเม้าท์กัน โดยครั้งนี้เราเชิญสาวสวย 4 คนกับอีก 1 หนุ่มที่เรารักยิ่งไปเป็น Guest นั่นคือ น้องจิ๊บ Jip, น้องบิ๊ว Tanya ,ป้าผึ้ง Phung , พี่แมน Supertaro ส่วนน้องแป้ง Indyindare โดนปะป๊าตัดหนทางทำมาหากิน ออกมาไม่ได้ สวยเก้ออยู่บ้านซะงั้น อิอิ

ส่วนทีมจีบันยกโขยงกันไปทั้งแก๊งสามแม่วัว (พกสามีและลูกมาด้วย) และพี่ทราย ไผ่ไร้กอ

กว่าฟะร้าจะไปถึง สาวๆ (ป้าๆ) ก็มากันครบแล้ว คือฟะร้าเลทนั่นเอง T-T อับอายขายขี้หน้า

บรรยากาศงานฮาเรม ก็พยายามให้เป็นกันเอง แต่อ่ะนะ ครั้งแรกของเค้า ก็ต้องเขินมั่งจิ  อาจจะมีเงียบๆไปบ้าง ขอโทษด้วยนะคะน้องๆ พี่ๆ คอยช่วยเหลือ

เราก็ไม่ได้ทำอะไรมาก แค่พูดคุย เม้าท์ๆ สังสรรค์กันตามประสาสาวๆ กินขนม น้ำหวาน สุดอร่อย ร้านนี้น่ารักบรรยากาศดี   เหมือนห้องสมุดมานั่งชิวได้เลย ถ้ายังเป็นสมัยสาวๆ เรียนมหาลัยจะมาแอ๊บอ่านหนังสือสอบซะหน่อย อิอิ  อาหารก็อร่อย ทั้งของหวาน ของคาวเลย ดูรูปสิ น่ากินมั้ยล่ะ 

เวลาผ่านล่วงเลยไปจนบ่ายสอง ด้วยการพูดคุยและสัมภาษณ์ guest ของเราอย่างออกรส คือกินไปด้วย (กันเองนี่เนอะ ) ส่วนเราเม้าท์อะไรกันมั่ง เดี๋ยวเราจะเอามาเปิดเผยให้ทุกคนได้รู้จักตัวตนของ guest ของเรา

ส่วนใครอยากไปงานมินิฮาเรมบ้าง ลงชื่อกันหน่อยนะคะ ทางจีบันจะพยายามจัดให้ได้บ่อยๆ เพื่อได้พบปะสาวๆจีบันให้ทั่วถึงกันทุกคนนะ

ฟะร้า

ฟะร้า

ชื่อฟ้า แต่เรียกว่าฟะร้าเพื่อจะได้ไม่งง เพราะคนชื่อฟ้าเยอะมั่ก

รู้จักจีบันตั้งแต่ยังไม่เป็นเว็บ รักเวบนี้ค่ะ ^^

FULL PROFILE