ใครเคยโดนกระเทยฉุดที่ ห้างเดอะวันข้างๆเซ้นทรัลลาดพร้าวมั้ยค่ะ

0 28
คือมีอยู่วันนึง  ไปยูเนี่ยนมอ ค่ะแล้วก็ว่าจะเดินไปเซ็นทรัลลาดพร้าวก็เดินตัดไปตรงห้างเดอะวันพอเดินผ่านประตูไปเท่านั้นแหละค่ะ  โดนกระเทยฉุด ค่ะ คือเค้าตั้งพวกบูธเครื่องสำอางค์อะไรสักอย่าง บอกว่าทาแล้วขาว 

เราก็เดินๆอยู่ถูกดึงไป ไอ้เราก็ งงๆปฎิเสธคนไม่ค่อยเป็นซะด้วย  เค้าก็เอาอะไรไม่รู้มาทาๆ แล้วก็ถูๆขัดๆที่แขนเรา  พอดีเราขาวอยู่แล้วนะ เค้าก็บอกว่ายังขาวได้อีก มือขัดกระเทยตัวบึกๆก็พูดโฆษณาไป ว่าดาราฮอลลีวูดใช้ ต่างๆนา ไอ้เราก็ฟัง คิดในใจว่า  เค้าคงไม่เอาตัวเองมาเสี่ยงกับครีมของเธอหรอก ครีมอะไรก็ไม่รู้ พอขัด จะเป็นขาวๆดวงๆน่าเกลียดมาก แขนเราเป็นดวงๆเลยอ่ะ กว่าจะหายตั้งนาน

แล้วก็โฆษณาครีมใน นม บอกว่าใส่แล้วอึ๋ม  อ่ะ  โทดนะค่ะ   มีการเปิด นม ให้ดูด็วยอ่ะ คนเดินเยอะแยะ   น่าเกลียดสุดๆเค้าตื้อพยายามให้เราซื้อ แต่เราไม่โง่ รีบเดินออกมาเลยอ่ะ  น่าเกลียดมากเลยอ่ะกระเทยตัวบึก3-4 คนไม่มีมารายาทเลยอ่ะรู้ว่าอยากขายของ แต่ก็ควรให้เกียรติ คนอื่นบ้าง นึกอย่ากดึงก็ดึงอ่ะ คือไม่สนใจว่าเราอยากลองครีมเค้ามั้ยเอาอะไรไม่รู้ว่าเทสๆที่แขน ถ้าเราเป็นอะไรไป ถ้าแพ้ เค้าจะรับผิดชอบรึปล่าว  ตอนนี้พอจะไปแถวนั้น หลอนเลยค่ะไม่กล้าเดินผ่าน ไม่รู้ว่าตอนนี้ยังมีอย.ู่รึปล่าว  กลัวโคดๆ

ืืnongneoy

ืืnongneoy

ดีค่ะ ชื่อเนยนะค่ะ

FULL PROFILE