ตามหาสุดยอดVIT Cทาหน้าค่ะ

วิตซีทาหน้ายี่ห้อไหนดีสุดค่ะ แล้วของTBSตัวที่เปนintensiveหรือเปนแคปซูนดีกว่ากันค่ะ
เราใช้ วิตมินซีที่ใช้กินของ แบคเมอร์ บดแล้วผสมครีมทาผิวทาหน้าเลยรู้สึกหน้าดีขึ้นนะ ถูกตังด้วย วิตซีเข้มข้น มาก-น้อย ตามชอบนะจ๊ะ

ชอบ vivier 20 ใช้แล้วหน้าใสขึ้นมากเลยค่ะ

เคยใช้ body shop อ่ะ ค่ะ แล้วชอบ

ลองฟิโลโซฟีดิ่เค้าว่าเปน วิตามินซีที่ดี๊ดี

แต่ส่วนตัวคิดว่า ของดีเอชซี หลอดสีเทาขาวก้อเวิร์คดีน๊า

ฟิโลโซฟีเลยค่ะ สุดยอด

สิวขึ้นพรึ่บ แบบสุดยอด เป็นแผงเลยค่ะ ใช้ทีเดียว ทิ้งเลยทันที
แต่ถ้าใครไม่แพ้ก็หน้าใสเลยนะ ปิ้งๆ

ตัวที่เราเคยใช้แล้วไม่แพ้ ก็คือของโอบาจิค่ะ มีแบบ 10เปอรฺเซน 20เปอร์เซน เราใช้ตัว 20 เพราะเป็นสูตรน้ำ เดือนเดียวเองนะค่ะ หน้าใสปิ๊งๆ แบบรู้สึกได้เลยว่าหน้าขาวใสนะเป็นยังไงมีแต่คนทักว่าหน้าใสเนาะ เป็นช่วงที่ปลื้มมากมาย

แต่ความซวยมาเยือนเมื่ออยากจะประหยัดตังค์ น้องโอบาจิเนี่ยะเค้าใช้ได้แค่เดือนเดียว เอาวะ ลองฟิโล ซิ ราคาแพงกว่าจิดเดียว ใช้ได้ไม่ต่ำกว่า3เดือน ประหยัดช่วยชาติ

ผลคือสิวขึ้นทั่วหน้าและ ใช้อะไรก็ไม่หายยังเสียใจมาทุกวันนี้  ตอนนี้เสียเงินเป็นหมื่นแล้ว เพื่อรักษาสิวกับคุณหมอ
เนี่ยะน้า เสียน้อยเสียยากเสียมากเสียง่ายจริงๆ

ผลการใช้ขึ้นอยู่กับสภาพผิวของแต่ละคนค่ะ ขอให้เจอวิต ซี ที่เกิดมาคู่กันเร็วๆนะค่ะ

แล้วเจอแล้วก็อย่าเปลี่ยนใจล่ะ

TBS เป็นแคปซูลมันเข้มข้นมากเลยละค่ะ

เคยใช้แต่ตัวแคปซูลอ่าค่ะ แหะๆ
นุ๋ใช้ของ หมอ อ้า   แต่เขาให้กิน วิตามิน 500  มิลิกรัมด้วยอะ

รับทั้งทางหน้าทางร่างกายเลยคะ  หมอบอกว่ามานจะช่วยผลัดเซลล์ผิวให้เร็วขึ้นคะ
ขอบคุณค่ะ
vit C ของ Body shop ก็ดีนะคะ
ใช้อยู่ค่ะ (เพื่อนแนะนำมาอีกทีค่ะ)

ใช้ Cellular Skin Rx  เจ้า       วิตามิน ซี 12 ปุงเซ็น
หน้าแข็งเเรงขึ้นเห็นผลตั้งแต่แรกๆที่ใช้เลย  ใสขึ้นมากมาย

หาซื้อได้ที่ไหน Cellular Skin Rx
ใช้เซรัมวิตามินซีแล้วหน้าใสขึ้นมากเลย ดีใจมากค่ะราคาก็ไม่แพงมาก
ขอบคุณวิตามินซีค่ะใครอยากได้โทรหาเรา..084-119-4222 ขอที่เราใช้กรีนลิฟนะดีมาก
เราใช้ วิตามินซีของ ALISCIAS เป็นวิตามินซี บริสุทธิ์ 20% ใช้ดีมากๆ จากหน้าแห้งกร้าน แค่สัปดาห์เดียว หน้าใสขึ้นเลย ขวดสีน้ำเงิน ใช้ดีจริงๆ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again