`` สาวๆ Jeban คนไหน จะสอบ กพ. ปีนี้บ้างคะ `` ขอคำแนะนหน่อยค่ะ

0 12

สาวคนไหน เตรียมตัวจะไปสอบ กพ ปีนี้กันบ้างคะ

หรือคนที่เคยไปสอบมาแล้ว อยากจะทราบอ่าค่ะ ว่าข้อสอบ

มันยากมากหรือป่าวคะ คือว่า บีว่าจะสอบปีนี้ด้วยอ่าค่ะ

แต่ยังไมได้อ่านหนังสือ สักตัวเลยยย มัวแต่ยุ่งๆ วุ่นๆ เดือนหน้านี้ก็จะสอบแล้ว

สาวๆ คนไหน มีคู่มือในการเตรียม สอบดีๆ เด็ด บ้างมั้ยคะ ช่วยแนะนำที ค่ะ

ตั้งใจว่าพรุ่งนี้จะไปหาซื้อแถวราม 1 อ่าค่ะ แต่ยังไม่รุ้เลยว่า จะไปซื้อที่ไหน ร้านอะไร หนังสือเล่มไหนดี สาวท่านไหนเคยผ่านการสอบ กพ. มาแล้วช่วยให้คำแนะนำ ดว้ยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าม๊ากกกมากกก เลยค่ะ ^^

beiiziies

beiiziies

อันธพาล``สันดารเสีย~*

FULL PROFILE