สีผมเจนนี่ค่ะ

อยากทราบสีผมของเจนนี่ที่เง่นเรื่องสวย เริ่ด เชิด โสด
อ่ะค่ะว่าสีอะไร คือ อยากทำสีนี้อ่ะค่ะ ต้องทำไฮไลท์ ด้วยใช่ป่ะคะ

คือ แหะ แหะ ถ้าเป็นไปได้ ขอรูปด้วยนะคะ จะเอาไปจิ้มให้ที่ร้านดู
เราว่าจะทำเหมือนกันค่ะ เราก็ไม่ทราบว่าสีอะไรนะ แต่เราคิดว่า จะไปบอกช่างเลย ว่าให้ทำ เหมือนเจนนี่ในละคร ช่างคงดูละคร บ้างละ อิอิ

แต่สีพวกนี้พอเจข้าทีวีมันจางามเริ่ดอ่ะนะ
พอทำจริงๆตัวเป็นๆ เราว่ามันจ้าไปอ่า
เหมือนแบบ เดินตามถนนในชิวิตจริงจะดูเว่อๆหลอกๆนะเราว่า
แต่ก้อแล้วแต่คนชอบเนอะ ^^

มันต้องไฮไลตืด้วยแน่นนอนจ้าเพื่อวอลลลุ่ม
จะเอาสีนี้นะ พูดยาก
แนะนำว่าตัดกระดาษไปจิ้มให้ช่างกระเทยดูเลย จะจะ
ชัวร์
อ้อ ต้องเปนกระเทยตามร้านที่ชัวร์ด้วยนะจ๊ะ
เด๋วจะหาว่าข่อย บ่เตือนนนน

เราก็ชอบเหมือนกันค่ะ สวย เริ่ด
อยากรู้ด้วยคนค่ะว่าสีอารัย
พรุ่งนี้ว่าจะเอารูปไปให้ช่างดูแล้วทำเรยค่ะ
สีผม She สวย เริ่ด เชิด สุดๆเลย

สีผมเจนนี่สวยจริง ๆ ค่ะ เข้ากับสีผิวตอนนี้ของเขามากก อยากแทนเนียนๆ แบบนั้นมั่งงง

ว่าจะไปตามหาพอดี มีคนชอบเหมือนกันเลยค่ะ
ดูสวยถูกใจอย่างบอกไม่ถูก อยากไปทำบ้างเหมือนกันค่ะ อิอิ

กะว่าสิ้นเดือนจะไปทำค่ะ ผิวแทนเหมือนกัน แต่สวยไม่เท่า
แต่จะย้อมให้เข้มกว่านี้หน่อย เดี๋ยวที่บ้านมิปลื้ม
อีกเสียงค่ะว่า สวย
เห็นด้วยว่าสวยย เข้ากับเจนนี่มากๆ สวยเริ่ดจิง ;)
ใครทำมาแล้วมารีวิวให้ชมบ้างนะคะ

สวยจิงๆ......เจนนี่เรื่องนี้  เกิดเลย
สีลุคสาวมั่นมาก!!!!

อยากทราบเหมือนกันว่าสีไรหว่า ?
ใช่พวก สี ตระกูล บลอนหม่น รึเปล่าคะ

เราไม่รู้อ่ะว่าสีไร
แต่ถ้าทำมาสวยแน่นอน !
น่าจะเป็นบลอนด์ประกายเขียวหม่นป่าวคะ

เราซื้อสีนี้มาทำ .. ทำสีผมที่เกศสยอง (เพื่อนทำให้) สีออกมาซะแดงเขียว
จะเขียวก็ตอนกลางคืน เปิดไฟนีออนแล้วจะออกเขียวนิดๆ ... เศร้าใจ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น