ขอรูปดาราเกาหลี "จาง กึน ซอก" หน่อยค่ะ กะลังคลั่ง อิอิ

แบบว่าดูซีรีย์เรื่อง  You are beautiful แล้วชอบมากเลยค่ะ เลยอยากได้รูปมาไว้เชยชม เผื่อว่าใครมี 
แล้วก็เคยเห็นข่าวว่าเค้ามาเมืองไทย เมื่อ 2 อาทิตย์ก่อน เค้ามาทำอะไรที่ไหน มีใครทราบไหมคะ ช๊อบ ชอบ
google only
google เยอะมากๆจ้า ...
เปลี่ยนทรงผมบ่อยมากๆ พระเอก 100 ทรงคะ อิอิ
ชอบตอนเด็กๆอ่า น่ารักกกกกก
กรี๊ดดดด มาไทยตอนไหน? 
ชอบมากค่า จงกึนซอก แต่หารุปจากกูเกิ้ลเลยค่ะ เยอะมากๆๆ
น่ารักเนอะ  กร๊ดๆๆ
ชอบตั้งแต่เค้าเล่นเรื่องฮงกิลดงแล้วอ่ะ
น่ารักมากๆเลยคนนี้ เหอๆๆ

เรามีรูปอยู่นะคะ เพราะดู You're beautifulแล้วบ้ามากกก 5555

แต่ไม่กล้าลงอะค่ะ แบบว่า ก็ไปสูบมาเก็บไว้ดูเองตามบอร์ดต่างๆ ซึ่งที่มารูปนี่ค่อนข้างจะลำบากพอควร ต้องขออนุญาตเจ้าของรูปอะไรเอยเยอะแยะมากมาย ถ้าลงไปโดยไม่รู้ บอร์ดที่เราไปเอารูปมาอาจจะเดือดร้อนค่า

แนะนำให้เซิร์ชกู้เกิ้ล โลด >_< ในพันทิปห้องเฉลิมไทยก็มีคลับของกึนซอกนะคะ ลองไปดูละกัน ^^

ขอบคุณทุกคนเลยค่ะ ไปพันทิพ หาอากู๋ก่อนนะคะื อิอิ
รักพี่จางกึนซอก
ชอบพี่จางกึนซอกมากๆ
น่ารักมากชอบมากมาย
พี่จางกึนซอกน่ารักมากมองยังไงก็หล่อก็ดูดี
บอกไม่ถูก
รักมาก
จุบุจุบุ5555555++++
จางกึนซอกน่ารักมากเลยย
จางกึนซอกน่ารักจังอยากได้อยากได้
รักนะ พี่ จาง กึนซอก
รักจางกึงซอกมาก จางกึงซอกน่ารักมาก อยากให้จางกึงซอกมาเมืองไทยอีก
อิอิขอเบอร์หน่อย รักนะ
ดิดิอิอิอิอิอิอิดิดิดิดิดิ0888969982
ชอบจางกึนซอก โว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

>T..............O.............T<
ชอบจางกึนซอกมากเลยอ่ะค่ะ รักโคตรอ่ะ
พี่หล่อที่สุด สุด สุด ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
พี่จ๋าพี่หล่อมากคะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again