ใครใช้รองพื้นของ Lola มั่งคะ

0 9
วันนี้ไปเคาน์เตอร์ Lola มา
ba ดี๊ดี ไม่ค่อยคะยั้นคะยอขาย หน้าไม่งอ คอไม่หัก แบบปลาทูแม่กลอง

จิงๆก้แต่งหน้าไปอยุ่แล้ว แต่แบบเบาๆ ไม่ลงรองพื้น
เค้าลงรองพื้น แบบว่าทับแป้งให้ได้เลยอะ ไม่ต้องลบ บางดี เนียนด้วย
แต่ราคาก้ใช่เล่น เพราะว่าต้องซื้อทั้งรองพื้นและไพรเมอร์ รวมกันก้มีสี่พันกว่าๆ
เลยยังคิดไม่ตกว่าจะซื้อดีมั้ย รอดูผลหลังกลับมาล้างหน้าก่อน ผด สิว อุดตันจะตามมาหลอนมั้ย
ที่ชอบอีกตัวคือลิปคอลเลคชั่นทไวไลท์ สีสวยปากแดงธรรมชาติ เริ่ดๆๆ แต่จะพันกว่า เพราะเปนรุ่นทไวไลท์

อยากได้จิงๆเลยตอนนี้ก้มีตัวรองพื้น + ไพรเมอร์อ่ะ ที่เห็นเนียนเด้งๆ หน้าใส
จิงๆตัวแป้งก้ดี แต่เพิ่งซื้อแมคไป

แล้วก้ตัวเขียนคิ้วก้สีโอมากๆ เหมาะกะสีผมที่เพิ่งย้อมไป

เอาเปนว่าใครเคยใช้รองพื้นบ้าง มาแชร์กันหน่อยค่ะ อุดตันมั้ย หมองระหว่างวันมั้ย คราบเหงื่อมั้ย คุ้มค่าน่าลงทุนมั้ย บลาๆๆ

หรือตัวอื่นๆที่กล่าวมาก้ได้ค่ะ

อ่อ สนใจเซ็ทบรัชด้วยค่ะ ที่เปนเคสซองหนังพกพา สวยดี น่ารักกกก ใครเคยใช้มั่ง

Nakashima

Nakashima

FULL PROFILE