Review : สีผม fresh light-clear ash กับ palty-milk tea brown ค่ะ^^

2 28

รีวิวครั้งแรก กับจีบันน >.<(ตื่นเต้น 555)
แอบแฝงตัวอยู่นาน ไม่เคยมีรีวิวกะเค้าซะที
วันนี้ฤกษ์งามยามดี ว่างๆไม่มีทำ มาเห่อสีผมใหม่หน่อยดีกว่า อิอิ ^^

สีที่ทำก็ น้องบลาย สีน้ำตาลเทา ผสมกับ palty milk tea brown อะค่ะ

อยากได้ ผมออกน้ำตาลๆหม่นๆนิดนึง 

ตอนแรกกลัวๆเหมือนกันว่าสองยี่ห้อมาผสมกันได้รึเปล่า

แต่ก็ลองเสี่ยงดูค่ะ 555

อันนี้รูปสีผมก่อนทำนะคะ พึ่งทำได้เดือนกว่าๆเอง
ที่จิงก็คิดว่าสีผมก่อนทำก็ดีอยู่แล้วอะค่ะ
แต่อยากได้สีอ่อนกว่านี้ เลยทำใหม่ๆ

เวลาอยู่ในร่มไม่ค่อยเจอแสงก็จะเป็นแบบนี้ค่ะ

อันนี้เปิดหน้าต่างรับแสงเต็มที่
สังเกตุว่าหน้าสว่างเกินจริง 555

สีผมที่ได้ก็ออกมาไม่ค่อยตรงใจเท่าไหร่ ก็คิดไว้อยู่แล้วแหละ
แต่รวมๆก็ พอใจในระดับนึง อยากได้แบบสีเทาๆกว่านี้ T^T

สุดท้ายยย ๆ ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆน้องๆชาวจีบันด้วยนะคะ

^^

YinGNuii

YinGNuii

FULL PROFILE