ย้อมผมดำยี่ห้อไหนดี

จะย้อมผมดำอะคะพอดีจะถ่านรูปรับปริญญายี่ห้อไหนดีบ้างคะ แนะนำทีค
 ซื้อ ของ โครงการหลวง สิค่ะ ย้อมแล้วผมไม่เสียด้วย แหะๆ
แนะนำ Loreal ครีมแคสติ้งกลอส ค่ะ

เราเคยใช้สีดำ

สีดำสวย ดูไม่หลอก หลังทำผมนุ่มมาก :)
 ใช้เหมือนคห.สองเลยค่ะ แล้วก็ใช้เพื่อรับปริญญาเหมือนจขกท.ด้วย ^^
ผมนุ่มจริงๆค่ะ แต่ตอนนี้ทำมาสองสามเดือนแล้ว + ไดร์หนีบบ่อยๆ มันก็เริ่มๆเป็นประกายน้ำตาลนิดๆ

แต่คิดว่าก็คงไปใช้รับปริญญาได้เลยเนอะ มันก็ยังดำๆอยู่ ^^

ใช้เหมือนคห.สองเลยค่ะ แล้วก็ใช้เพื่อรับปริญญาเหมือนจขกท.ด้วย ^^
ผมนุ่มจริงๆค่ะ แต่ตอนนี้ทำมาสองสามเดือนแล้ว + ไดร์หนีบบ่อยๆ มันก็เริ่มๆเป็นประกายน้ำตาลนิดๆ

แต่คิดว่าก็คงไปใช้รับปริญญาได้เลยเนอะ มันก็ยังดำๆอยู่ ^^

.D cash ถูกและดีค่ะ

จาเป่าติดทน ย้อมสีอื่นไม่ติดอีกเลย 555

เราว่า ย้อมชั่วคราว ดีกว่านะคะ เพราะว่า ถ้าย้อมดำ แล้ว ถ้าจะย้อมสีอื่นมานจะไม่ติดแล้วนะคะ ต้องรอผมงอกใหม่ถึงจะติดนะคะ ลองคิดดูดีดีเน้ออ
 ขอบคุณทุกความเห็นเลยคะ พอดีไม่อยากให้ผมเสียและจะไม่ย้อมสีผมแล้วจ้าเพราะเป็นคนผมดำสนิทตอนนี้ผมเริ่มงอกแล้วเหมือนกะลาคอบเลย 555+

อย่าาา น๊าาาาาาาาาาาาาาาา  ขอร้องง ถ้าย้อมสีดำเมื่อไหร่จะย้อมสีอื่นไม่ติดอีกเลย ต้องรอผมใหม่ขึ้น

ย้อมเป็นสีน้ำตาลเข้มดีกว่าค้ะะะะ

ขอบคุณคะแต่ตัดสินใจแล้วจะไม่ย้อมสีอีกแล้วคะ ย้อมแล้วไม่มีสีไหนเหมาะเท่ากับสีดำอะคะ
มาดูค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น