แฟชั่นสีผม

0 10

สีนี้เป็น น้ำตาลประกายแดง...สีนี้สาวผิวขาวเหลือง ทำแล้วแจ๋ม

สีนี้เขาเรียกกันว่าสีควัันบุหรี่ (ถ้าจะทำต้องดูใบหน้าก่อนว่าเรียวไหม..มีมิติไหม )

สีน้ำตาลอ่อน (เฮ้อ...เป็นสีแบสิคที่ใครทำก็สวย ยิ่งคนผิวขาวทำแล้ว..แจ๋ม)

สีบลอน์ทองมาก...(อยากมากว่า ถ้าไม่สวยจริงดับ เพราะแต่งหน้ายากมาก แล้วยิ่งสาวคนไหนผิวขาว แล้วทำสีนี้ไม่แต่งหน้า ซีดมากค่ะ.)

สีมะฮอกกานี เป็นสีีที่สาวหลายคนให้ความสนใจเพราะทำออกมาแล้วสวยทุกคน

อาจจะเรียกสีนี้ว่า มิลล์ทีนบราว สีนี้ยอมรับได้เลยว่าขวัญทำแล้วสวยจริง

สีนี้ สีทองขาว (ยากมากที่ใครจะทำแล้วออกมาสวย แต่ถามว่าเด่นไหม เด่นมากๆๆ)

สีน้ำตาลประกายแดง (เชียร์ให้สาวผิวสองสีทำสีนี้..รับรองเวริคมาก)

สีบลอน์น้ำตาล (สีนี้ก็เป็นอีกสีที่ใครๆทำก็เวริค์)

สีน้ำตาลประกายแดง แต่มีการทำไฮไลน์ เืพื่อเป็นการสร้างมิติให้กับผม ทำให้เราดูสดใสน่ามองขึ้น การไฮไลน์ควรใช้สีที่ใกล้เคียงกับสีที่ย้อมและเป็นสีที่อ่อนกว่า

เป็นสีแดงประกายน้ำตาล (คือเขาบอกว่าสีนี้กำลังเป็นสีฮิต แต่เราว่าแต่งหน้ายาก แต่ก็เหมาะกับสาวๆที่ต้องการความเท่

สาวคนไหนกำลังเลือกหาสีผมก็ก๊อปรูปแล้วไปบอกพนักงานได้เลย

BB_Girl

BB_Girl

สดใส น่ารัก เป็นกานเอง

FULL PROFILE