ใครชอบเพลง country, เพลงสากลยุค 60-80s บ้าง

0 20
เราเป็นคนนึงที่หลงเสน่ห์เพลงแนวนี้เพราะคุณพ่อชอบและเปิดให้เราฟังตั้งแต่เด็กๆเลย พอโตมาฟังทีไรก็คิดถึงท่านน่ะค่ะ แต่ว่าพอเอาโน้ตบุ๊คไปลง windows ใหม่ เพลงเราก็หายไปหมดเลย (ทั้งๆที่ลงไว้ drive d ละนะ - -" )

อยากขอความเมตตาเพื่อนๆที่มีเพลงแนวนี้รบกวนแชร์เพลงให้เราหน่อยน้า หรือไม่ก็ขอลิงค์ดาวน์โหลดก็ได้จ้า เราพยายามแล้วนะแต่หาได้ไม่กี่เพลงเอง เสียดายจังเลย รบกวนหน่อยน้า ขอบคุณมากค่ะ TT^TT

criminal_solver@hotmail.com

naughtyz

naughtyz

FULL PROFILE