สำหรับคนที่สนใจและหาซื้อที่ม้วนผมฟองน้ำDAISOมาทางนี้เลยจร้า

0 11
เมื่อสองวันก่อนได้แวะเวียนไปแถวเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ร้าน DAISO (ทุกชิ้น 60 บาท) เปิดบริการเรียบร้อยแล้ว

ขึ้นบันไดเลื่อนฝั่งแมคโดนัลจะใกล้สุด

ถึงร้านจะไม่ใหญ่มากนัก แต่ก็มีของในร้านให้เลือกเยอะแยะ

และหนึ่งสิ่งที่ปรารถนาอยากได้ คือ โรลม้วนผมแบบนี้

แอ่น  แอน  แอ๊นนนนนนนนนนนนน .............. >>>>>>>

จัดการสอยมา 3 แพ็ค หุหุ

ม้วนออกมาสวยดั่งจายยยยยยยเลยจร้า

ใครที่สนใจหาซื้อก็เชิญช็อปได้เลยจร้า

z-chat

z-chat

สวัสดีค่ะ คุณแม่ลูกหนึ่งแล้วค่ะ ^ o ^

FULL PROFILE