สอบถามครีมลอรีอัลกับครีมนูโทรจินา

อยากถามว่าครีมทางหน้าของลอรีอัลกับครีมทาหน้าของนูโทรจินา  ตัวไหนใช้ดีบ้างค่ะ 

เพราะจขกท. สนใจค่ะ  อยากให้ผิวหน้าดูเนียนเรียบและกระจ่างใจค่ะ 

สภาพผิวสองสีไม่ขาวและก็ไม่คล้ำค่ะ

สมาชิกจีบันท่านใดที่เคยใช้กรุณาบอกด้วยค่ะ 
แนะนำนูโทรคะ กันแดด fine fairness SPF50+++
แล้วก็essence ของชุดเดียวกันด้วยคะ ตัวนี้ใช้แล้วรู้สึกหน้าดีขึ้นคะ

เป็นลูกค้าของลอรีอัลมานานแล้วค่ะ ก้อรู้สึกดีน่ะค่ะกับผลิตภัณฑ์ เนื้อเบาบางมากใช้ทุกตัวแล้ว แต่ยี่ห้ออื่นยังไม่เคยใช้ เลยแนะนำไม่ได้ง่ะ ยังงัยลองฟังจากเพื่อนๆ คนอื่นด้วยล่ะกันค่ะ

เคยใช้แต่ของลอรีอัลอ่ะค่ะ ใช้เซต White Perfect ค่ะ ใช้ทั้งเซตเลย เห็นผลเลยค่ะ

หน้ากระจ่างใส ขาวขึ้นจริง ๆ ค่ะ เป็นคนมีรอยดำจากการแกะสิวน่ะค่ะ รอยไม่ใหญ่แต่ทั้งหน้าเลย

พอใช้ของลอรีอัล รอยจางลงเยอะเลยค่ะ ตอนนี้ไม่มีรอยแล้ว ส่วนยี่ห้ออื่นไม่เคยใช้ค่ะ พอใช้ตัวนี้แล้วเห็น

ผลก็เลยใช้ยี่ห้อนี้อย่างเดียวเลย

ใช้ดีทั้งสองตัวเลยน่ะค่ะ  เดี๋ยวต้อแวปไปสอยมาซะแระค่ะ  เพราะสนใจสองตัวนี้อยู่

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น