ตกขาวที่แสนน่ารำคาญ

0 17

เรามีปัญหา เรื่องตกขาว เป็นเกือบ ทุกเดือนเลย

มันน่ารำคาญมาก  อยู่ ดี ๆ ก็ เป็น 

ต้องใช้ยาสอด  บ่อย ครั้ง บาง ครั้ง ก็ ให้ มัน หาย เอง

เบื่อมาก แสน จะ รำคาญ โดย เฉพาะ กลางคืน จะมี อาการคัน ช่องคลอดมากๆ

แต่ แปลกนะ ตอนกลางวัน ไม่ คัน 

เราเคยไป หา หมอ แล้วนะ เค้าก็ให้ ยาสอด มา เม็ด ละ 1XX  กับ เม็ดละ 2XX 

ก็ แค่นั้น หมอ แนะ นำ ยังไง ก็ ทำ หมด 

เบื่อจิงๆ แก้ ไม่ หาย หรือ ว่า สุขภาพ เรามัน แย่ จริง ๆ

สาว  แนะนำ หน่อย นะ

* ขอ อภัย หาก มี การ ใช้ คำพูด ไม่เหมาะสมด้วยนะคะ

PADDY IN LOVE

PADDY IN LOVE

Be me Paddy In Love Live In CNX.

FULL PROFILE