สาวกทม.จ๋า บุฟเฟ่ต์เค้กที่ไหนดีจ๊ะ

กำลังหาข้อมูลเกี่ยวกับร้านบุฟเฟ่ต์เค้กอ่ะจ้ะ สาว ๆ คนไหนมีร้านอร่อย ๆ น่ารัก ๆ แนะนำบ้างคะ
แชร์กันหน่อยเร๊ววววว
ได้ข่าวเเว่ว ๆ ที่94coffee คะ เเต่บางสาขา คนละ199 ประมาณชั่วโมงครึ่งค่ะ ลองหาข้อมูลเพิ่มดูนะคะ 
cindy สยามพารากอน 199 บาท
 ชื่อร้าน : Cafe Buongiorno
ตำแหน่ง : ซอยสุขุมวิท 33 เข้าไปลึกหน่อย (เลยโรงแรมโนโวเทล)
ราคาบุฟ : หัวละ 125++ (เซอรวิสชารจ 10 เปอรเซน vat อีก 7 เปอรเซน)
เครื่องดื่มต่างหาก (น้ำเปล่าขวดละ 20 บาท)

บรรยากาศดีนะค๊า  โล่งไม่อึดอัด  ชอบเป็นการส่วยตัว  555
ไปกินบ่อยมมากก ก !   มาให้เป็นอีกตัวเลือกนึงนะค๊า

หม่ำ ๆ ให้อร่อยนะค่ะ  :)
อยากไปเหมือนกัน ยังไม่เคยไปซ้ากที จขกท.ไปกินเมื่อไหร่ มาบอกด้วยนะจ๊ะ ^ ^
ตรงสามย่านก็มีบุฟเฟ่ต์เค้กนะคะ
ตรงสามย่าน ชื่อร้านอะไรหรอค่ะ^^
ร้าน sweety secret ค่ะ
อยู่ตรง U-center
cinny cinnamon buffet สยามพารากอนค่ะ

มีแถวทองหล่อด้วยนะคะ เราเคยไปครั้งนึงอร่อยมากๆ ค่ะ

อ๊าย เข้ามาเก็บข้อมูลจ้า ชอบทานเค้กเหมือนกัน

sweety secret ตรง 3ย่านค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น