ถามเรื่องร้านตัดผม park and bomb

รบกวนถามเพื่อนๆเรื่องร้านตัดผมร้าน park and bomb ค่ะ
มีใครเคยไปตัดบ้าง ตัดดีมั้ยค่ะ
แล้วถ้าตัดช่างคนไหนดีค่ะ รบกวนหน่อยค่ะ

เราตัด+ดัด กับอ.คิมค่ะ
ทำดีมากนะคะ สุภาพ ยิ้มแย้มมากเลยค่ะ
พนักงานคนอื่นๆในร้านก็บริการดีค่ะ

เราเคยไปตัดกะอาจารย์คิโรตอนเป็นชื่อร้านว่า Shampoo International Hair stylist อ่ะค่ะ ก่อนที่จะเป็นชื่อร้านว่า Park & Bomb อีกค่ะ อ.คิโรก็ตัดเก็บรายละเอียดดีนะคะ ส่วนอ.คนอื่นเค้าพึ่งจะมีตอนเปลี่ยนชื่อร้านว่า Park & Bomb ค่ะเราเลยไม่เคยตัดกับอ.ท่านอื่น รายละเอียดเพิ่มเติมจขกท.ก็ลองหาข้อมูลเพิ่มดูนะคะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น