>>>ช่วยแนะนำคอนซิวเลอร์ที่ติดทนหน่อยค่ะ ^^

ตอนนี้ใช้ คอน 3 หลุม ของ op อยุ่ค่ะ แต่พอตกบ่ายอากาศร้อนมากก

คอนละลายหมดเลยค่ะ ไม่ปกปิดเลย T  T

อยากให้สาวๆช่วยแนะนำคอนซิวเลอร์ที่ติดทน เวลาอากาสร้อนๆหน่อยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Za conceoler perfection หลอดสีน้ำเงิน

ปกปิดดีนะ เรื่องติดทนนี่ ก็พอได้อยู่ ตกบ่ายก็เลือนๆไปบ้าง

เวลาซับมันก็พยายามอย่าไปซับบริเวณที่ทาอ่ะค่ะ

แต่หาซื้อยากอ่ะ ไปทีไรหมดตลอด ไม่รู้ว่าขายดีหรือจะเลิกผลิต --"
ยกให้ คลีนิก ค่ะ
RMK ก็ใช้ดี แต่แพง
บ๊ิอบบี้ บราว ค่ะ เป็นแบบ กระปุก 2 ชั้น เนื้อ คอนฯข้องข้างเหนียวหนืด แต่เราผสมกับ กันแดด สีเบจ ของ ดร. สมชาย เป๊ะ มากก เราผิวมันค่ะ หน้ามันแต่ คอนฯก็ยังไม่หลุดนะ ซับหน้าที นึง ก็เด้ง เหมือนเดิมแล้ว

Za ก็ดีนะ

กำลังหาอยู่เหมือนกันค่ะ เราใช้แบบครีมแท่งๆของ op คะ ก็ดีนะคะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น