สาขาวิทยาศาสตร์เครื่องสำอาง

0 16
คือเราอยากทราบว่า สาขาวิทยาศาสตร์เครื่องสำอาง มันอยู่ในคณะวิทยาศาสตร์

หรือคณะเภสัชศาสตร์ แล้วมีในมหา'ลัยไหนบ้าง (จุฬาฯมีรึป่าว?)

แล้วเรียนสาขานี้ จบออกมา ประกอบอาชีพอะไรได้บ้าง?

คือตอนนี้เราอยากเรียนสาขานี้อ่ะค่ะ แต่ไม่รุว่าอยากเป็นไรดี แล้วมันเป็นไรได้บ้าง

เลยมาตั้งกระทู้ถามสาวๆจีบันนี่แหล่ะค่ะ ขอรายละเอียดด้วยค่า ขอบคุณค่ะ ^^

kikkeew

kikkeew

สวัสดีสาวๆจีบันค่า~ เป็นสมาชิกมาได้ซักพักแล้ว สาวๆคนไหนมีอะไรดีๆแนะนำก็มาคุยกันได้ค่า : ))

FULL PROFILE