สวยมากเลยครับอืม ๆ

เขาดูแลผิวกันยังไงเน้อ ขาวเรียบเนียนกันจัง
สวยอ่าาาาา T-T
เราเคยเห็นตัวจริงเค้าแล้วอะ

สวยๆกันมากๆๆเลย ผิวดีมากๆ

สูงด้วยง่า เราเป็นผู้หญิงเรายังยอมรับเลย

ว่าเค้าสวยกันมากๆ
โหย อิจฉากระเทยไทย 

เราว่าเค้าสวยกว่าสาวประเภทสองหลายๆประเทศนะคะ 

สวยสุดๆเลยค่ะ ชอบพี่ที่ใส่ชุดเขียวหน้าแอบคล้ายแอ๊บทักษอร

เคยเจอ พี่ที่เป็นกระเทยจะประกวดทิฟฟานี่ ผิวเค้าเนียนสวยมากๆเลยค่ะ

แต่เค้าต้องกินยาอะไรไม่รู้หลายๆเม็ดเลย อยากสวยอย่างนี้บ้างจัง

อ้อชอบมิคจังเลยอ่ะ   หน้าหว๊าน หวาน ^^

ปีนี้ประเทศไทยไม่น่าจะพลาดตำแหน่งระดับโลกหรอก

อยากผิวขาวแบบนั้นมั่งจัง >_<

ชุดเขียวชื่อแก้วครับ ได้ตำแหน่งขวัญใจสื่อมวลชน

สวยจัง อยากได้เคล็ดลับดีดีจากพวกพี่ๆสาวประเภทสองจัง นางฟ้ามากกกกก
งาม คำเดียว จบ
โอ้วว สวยจัง
สวยกว่าผู้หญิงอีก อิจฉา 55

เห็นแล้วอายจัง

สวยกว่าเราอีกกกก  คนแรกส้วยสวย
ดีใจแทนเพื่อนที่ประกวดชนะ:D
แต่ชอบปอย ถ้าไม่บอกก็ไม่รู้ว่าเป็นผู้ชาย สวยสุดยอดเลยค๊าบบบบบบบบบ

** อายแทน **

กระเทยคนอื่นสวย  จริงนะแต่สวยแบบแข็งๆ ทื่อ ดูแบบสวยหลอกตานะ
แต่น้องปอยเนี้ย ยอมรับว่าสวยหวาน หน้าผู้หญิงจริงๆ เลย

นางงามระดับมิสทิฟ ท่านอื่นเราว่า สวยหลอก และศัลยกรรมเยอะมากไป

ปอยเคยเรียนโรงเรียนเดียวกันกับเรา สมัยตอนเรา ป6 ปอยเพิ่งขึ้น ม1 มั้งไม่แน่ใจ

ปอยสวยตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้ว ลงประกวดนางนพมาศ เราได้ ที่ 2 ปอยได้ที่ 3

คิดดูชนะผู้หญิงแท้ๆ ขาดกระจุย แม้ตอนนี้ปอยจะดังแล้วก้ตาม ก้ยังหมั่นไปเยี่ยม โรงเรียนเก่าเสมอ

ปอย น่ารักที่สุดจ๊ะ

สวยทุกคนเลยอ่าาาาาาาาา

หง่ะ อยากไปเกิดใหม่ งามแจ่มทุกคนเลย ผู้หญิงอย่างเราต้องเดินหลบอ่ะ นางฟ้าเหล่านี้ ต้องทานอาหารเสริมให้ผิวขาว กะฉีดหรือทานฮอร์โมนด้วยค่ะ และที่สำคัญ พวกเธอ รักสวยรักงามมากกว่า ผู้หญิงอย่างเราเยอะ 5555.55555

เหล่ากระทาชายสมัยนี้ เค้าหันไปชอบแบบนี้กันหมดแล้ว
หญิงแท้อย่างเรา ๆ โดนขโมยซีนค่ะ  สวยจนหนุ่ม ๆ เปลี่ยนรสนิยมไปเลย
อย่าเดินใกล้เทอ ๆ เหล่านี้นะคะ จะทำให้เราหมองไปเต็ม ๆ
งามทุกนาง สุด ๆ ไปเลยค่ะ

...น้องปอย ช่วงหลัง ๆ เสียงเทอเริ่มแตกนิดหน่อยสังเกตุมั๊ย!!!
แต่ความน่ารักของเทอไม่เคยเปลี่ยนเลย 

ชอบ miss nuriss beauty ชุดขาวที่สุด หน้าหวานมาก ๆ

อยากจะสวยบ้าง TT

ผู้หญิง อย่าหยุดสวย เพราะ กระเทยจะสวยกว่า

อือหือ น้องปอย

ผู้หญิง

อายค่ะ ><
ต่อไปคงไมีมีทางรู้ เลยว่าใครเปนหญิงแท้
สวยเลิศอ่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น