ไม่คิดว่าหนุ่มฝรั่งเนี่ยจะขี้อายเหมือนกันเนอะ

วันนี้่ไปเจอในร้านอาหารค่ะ เรามองผ่านๆไปเจอหน้าเค้าพอดีก็เห็นเค้ามองเราอยู่ เห็นหน้าเค้าปุ๊บเราปิ๊งเลยอ่ะค่ะ  ก็จ้องกันไปมา เค้าก็ยิ้มให้เรา  เราก็ยิ้มตอบ  เค้าก็หันหน้าหนีไม่รู้จะอายอะไรน้อ   หรือกลัวเพราะเรามากับเพื่อน อีก 3 คน

เพื่อนๆเคยเจอเห็นการณ์เหมือนเรามั้ย มีวิธีจีบฝรั่งยังไงคะ อิอิ  เราไม่ดำนะ ออกขาวๆอ่ะ

เราไม่ดำนะ ออกขาวๆอ่ะ
งงค่ะ

ขาวดำไม่เกี่ยวอะ ฝรั่งเค้าชอบหมวยๆยังมี 
จากที่เล่ามา เราไม่ค่อยเห็ฯฝรั่งขี้อายนะ จะออกกล้าซะด้วยซ้ำ ยกเว้นพวกเกย์จะติ๋มๆนะ ไม่แน่ใจ
ตอนแรกเราก็คิดว่าฝรั่งจะชอบแต่คล้ำๆผิวสีเข้ม แต่ปรากฏว่าไม่จริงเลยค่ะ สเป็กเค้าก็มีแตกต่างกันไป แต่เราไม่ค่อยเจอที่ขี้อายนะ เจอแบบจ้องๆ เราเองต้องเป็นฝ่ายหลบเค้าแทนเลย

เวลาจีบเราไม่รุ้ แต่ก็กล้าเข้าไปคุยมากเกินไปก็น่ากลัวค่ะ เค้าไม่ชอบ ทำตัวปกติค่ะ วางตัวนิสเนิง อิอิ
อืมม...ใช้วิธีอ่อยสิค่ะ ก๊ากก จะทิ้งผ้าเช็ดหน้าหรืออะไรก็ว่ากันไป บอกใบ้ให้รู้ว่าสนใจอยู่เหมือนกันนะคะ แต่ว่าเอาแต่พองามเน้อ แล้วเดี๋ยวเขาก็หาทางจีบเราเองแหละ สรุปคือทอดสะพานให้เขาเดินข้ามมาหาเราพอค่ะ อิอิ  

ป.ล. ทำเป็นพูดดีไปงั้นแหละ ส่วนใหญ่ก็ได้แต่เหล่ๆ ให้น้ำลายไหล แล้วรับประทานแห้วเป็นอาหารเหมือนเดิม 

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น