ช่วยด้วยเครียดจะตายแล้วอยุ่ดีๆสิวเต็มหลังเลยค่ะ

0 21
ทำไงดีอ่าค๊ะ ตั้งแต่มันร้อนจัดๆเนี้ย อยุ่ดีๆก็สิวออกหลัง ตอนแรกนึกว่าเป็นแค่ผื่น ไปซื้อยามาทาก็หายไปแรกๆ แต่พอเลิกใช้ยาไปมานก็เป็นอีก แล้วตอนนี้ยาก็ทาไม่หายแล้วค่ะ แฟนดูให้ บอกว่าเป็นเหมือนสิว เม็ดใหญ่เหมือนกัน แอบมีหนองด้วย ทำไงดีอ่าค๊ะ เราไม่เคยเป็นเลยอ่า ทรมานมาก ไม่รุ้จะทำไงดี ใครเป็นเหมือนเราหรือใครรุ้วิธี ช่วยบอกทีนะค๊า ขอบคุณล่วงหน้ามากๆค่ะ ช่วยทีน๊า

*หมายเหตุ ออคซิเคียว ซื้อได้ที่ไหนบ้างคะ

ice_cream

ice_cream

FULL PROFILE