#2 <:o) Review;Dcash AH711

0 89

ต่อจากกระทู้ที่แล้ว...

สวัสดีค่ะ (^)<:o)

เนื่องมาจากการทำสีกับ Palty Jewelry Ash ไม่ติดทน ก็เลยคิด(เอาเอง)ว่าอาจจะไม่ถูกกับยี่ห้อนี้

เลยไปลองของใหม่ค่ะ! คราวนี้ขอลอง Dcash AH711 กล่องหน้าตาแบบนี้~

ยังติด Ash อยู่555 แต่คราวนี้เป็น Medium Ash blonde ค่า~

มาดูรูปก่อนทำกัน ;
นี่คือรูปที่เคยทำ Palty Jewelry Ash แล้วสีลอก T-T (ติดตามได้รีวิวที่แล้วค่า)

และแล้วก็จัดการทำสี Dcash AH711 ทิ้งไว้แค่ 20 นาทีค่ะ กลัวสีเข้มไป

สีที่ได้;

(

)

...หน้าตาตอนไม่แต่งหน้าใช้ได้เลย น่ากลัวดี

ผมอันนี้ปล่อยแห้งค่ะ ใช้ไดร์เย็นเป่าๆเอา ไมไ่ด้ม้วน ลอนเลยแตกขนาดนี้55
ตอนทำเสร็จแรกๆผมแห้งมากค่ะ สระครีมนวดไปเรื่อยๆก็เริ่มดีขึ้น

สรุปคือชอบสีนี้ค่ะ น้ำตาลหม่นๆดี ไม่ประกายแดง แต่แอบประกายขาว(?!?!?!!) ชอบบบบ

เวลาถ่ายเดี่ยวอาจจะไม่เห็นประกายขาวน้า ต้องถ่ายกับคนอื่น

นี่ค่ะ ;
(กลัวเพื่อนโกรธที่ไม่ได้บอกก่อนเอามาลงเลยต้องเซนเซ่อร์

)

จบแล้วค่า Dcash AH711

phiermiko

phiermiko

หวาดดีค่า <:o)(*)(R)(A)

FULL PROFILE