ใช้โทนเนอร์ skinfood อะไรดีคะ

ช่วงนี้ กำลังอยากได้สกินฟู๊ดมากๆเลยย

อยากให้มาช่วยเเนะนำหน่อยน่ะคะ
ผิว -เป็นคนผิวออกธรรมดาไปทางมันนิดนิดๆค่ะ  ไม่มีสิวเสี้ยน ส่วนใหญ่เป็นเป็นสิวที่เกิดจากการไว้ผมม้า  จมูกกับหน้าผากมันนิดๆ เเก้มกับคางไม่มันไม่เเห้ง

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ชุดคาเวียร์ค่ะ

เราใช้ตัว Tomato กับ Juice C อะจ๊ะ

ขอบคุณทุกคนมากนะคะ

คุณ butabobo คะ juice c นี่ใช้ดีรุป่าวคะ อยากได้อยู่เหมือนกัน 

เราใช่อสกาเว่ค่ะ มันช่วยลดความมันลงนิดนึงอ่ะ

ส่วนจุ้ยซี เราใช้เป็นเซรั่ม ขาวใสขึ้นค่า

ก้อดีนะคะ ใช้หน้านุ่ม กระจ่างใสขึ้นนิดหน่อยคะ

ใช้แล้วเพื่อนๆทักว่าไปทำไรมาทำไมผิวดูเนียน

พีชสาเก ค่ะ หน้าขาว ไร้สิว

ขอบคุณที่เเนะนำค่ะ ^^

tomato
โทนเนอร์ผักชีส้มนี่ใช้ยังไงอ่ะคะ ใครรู้ตอบหน่อย
ใช้เเปะลงบนหน้าหริอว่าใช้สำลีเช็ดหน้าอ่ะคะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again