ทำไงให้ขาเล็กลงคะ

0 11
คือ... จะบอกก่อนว่า เดิม จขกท. ไม่ใช่คนอ้วนมากนะคะ

ก่อนปิดเทอม หนักประมาณ 39 เอง สูง 158

แต่ว่า พอปิดเทอมอยู่บ้านไม่มีอะไรทำ ก็กินๆๆๆ

ทีนี้มันก็ดันมาลงที่ขาอ่ะค่ะ ด้านบนรู้สึกว่าอ้วนขึ้นกว่าเดิมบ้างแต่ไม่ได้เครียดอะไร

แต่ขาโดยเฉพาะน่อง รู้สึกจะใหญ่ขึ้นมามากๆ จนเริ่มจะทนไม่ได้

จขกท. ไม่อยากเป็นยัยขาใหญ่อ่าจ้ะ

อยากจะถาม เพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยแนะนำท่าบริหารง่ายๆ ช่วยให้น่องเล็กลงหน่อยค่ะ

ใกล้จะเป็นเฟรชชี่แล้วด้วย อยากเปิดเทอมแล้วหุ่นดีๆหน่อย ตอนนี้รู้สึกอ้วนขึ้นเยอะเลย

dear07

dear07

สวัสดีค่ะ เดียค่ะ ชอบการแต่งหน้า แต่ตัวเองหน้าแย่มากๆ แล้วฝีมือยังอยู่ในระดับเบบี๋อีก
เห้อๆๆ T^T

FULL PROFILE