นูโทรจีน่า ที่ล้างได้แจ่มๆ

0 23
พอดีจะไปหาซื้อโฟมของนูโทรฯ แต่มีหลายรุ่น เลือกไม่ถูก  อยากได้ที่มันสะอาดๆ ค่ะ สิวไม่ขึ้น โดยปกติ เคยใช้รุ่นที่เป็นหลอด Deep clean ค่ะ ไม่แพ้  อยากลองใช้ รุ่นที่เป็นขวดปั้มดู ไม่รู้ดีเปล่า 

เลยอยากรู้ว่า เพื่อนๆ ใช้อันไหนดีมั้งค่ะ ??

ขอบคุณค่ะ

sassygile

sassygile

สวัสดีค่ะ ตอนนี้อายุ 28 แล้ว ก็เริ่มหันมาดูแลตัวเองมากขึ้น กลัวจะแก่กว่าเพื่อน ชอบเข้า jeban มาดูเขาประชันการแต่งหน้า ส่วนตัวแต่งไม่เก่ง ดูไปดูมาพอได้อยู่ 55+ ได้แค่ไหน ก็ ทำได้แต่แบบธรรมชาติ เพราะมันทำได้แค่นี้ แต่ก็ชอบเวลาอยากรู้เรื่องผิว ที่นี่มีคำตอบหมดแล้ว ขอบคุณนะค่ะ เว็บสาวสวย เพราะมันมีแต่คนสวยๆ

FULL PROFILE