หนูขาลายจากยุงกัดค่ะ มันเหลือรอยดำๆไว้เต็มขาเลย ใช้ครีมอะไรดีคะ

2 46
 คือน้ำเหลืองไม่ค่อยดีมาแต่เด็ก เมื่อก่อน ลายเป็นตุ๊กแกเลยค่ะ เดี๋ยวนี้ แผลหายหมดแล้ว แต่ดันเหลือรอยดำๆไว้เต็มขาเลย แล้วเป็นคนค่อนข้างขาว มันเลยยิ่งเห็นชัดไปใหญ่ ทุกวันนี้ใช้ สมูธอีค่ะ ทาทั้งแขน ขา เลย มันก็จางนะคะ แต่ทามาได้สองสามเดือนแล้ว อยากให้มันจางๆกว่านี้อ่ะค่ะ ใกล้จะงานแต่งงานญาติแล้ว ฮือๆๆ T^T 

ควรใ้ช้อะไรดีคะ เพื่อนๆ หนูอายุ 15 ปีค่ะ

กะจะไปซื้อ ฮีรูดอย ค่ะ มีคนแนะนำ สการ์เจล แล้วก็มีคนบอกให้เอาดินสอพอง กับมะนาวค่ะ

สับสนไปหมดแล้ว 5555 คือมันเหลือแต่รอยดำๆเองอ่ะค่ะ อยากให้มันจางลงๆๆๆ

ยี่ห้อลบเลือนรอยดำๆพวกนี้ได้ดีและเร็วบ้างคะ ??

foy

foy

ร่าเริง สดใส

FULL PROFILE