++พี่คะหนูทำเล็บช่วยดูหน่อยว่าจะขายได้ไหม!!!!!!!!

0 54

พี่คะลองดูให้หน่อยว่าที่หนูทำมันพอขายได้ไหมคะ  จะขายซัก200-350 จะแพงไปไหมคะ
ที่ลองทำดูเพราะว่าสืบเนื่องมาจากชอบบบทำเล็บมากกแล้วเวลาไปตามตลาดขายแพงแล้วก็ไม่สวย
เลยเจ็บใจ อยากให้สาวๆที่ชอบทำเล็บเหมือนเราได้แบบสวยๆไป
ถามอีกคำถามค่ะว่า พี่ๆชอบเล็บแบบแนวไหนบ้างอ่ะคะ หรือว่าโทนสี จะได้เอาไปปรับปรุงอ่ะค่ะ

หรือพี่ๆชอบอันไหนอยากให้ทำฮาวทู บอกได้เลยนะคะ^^

opangji

opangji

สาวเชียงใหม่ รักการดูแลผิว และเครื่องสำอางค์ ฮุๆ

FULL PROFILE