เห่อ ของถูกๆ ดีๆๆ จากสิงค์โปร์ค่ะ

0 22
ทำงาน เครียด คลายงั้นมาคลายเครียดด้วยการช้อปกันดีกว่าค่ะ  ต้องขอบอกไว้ก่อนนะคะ สิงค์โปร์มีที่ช้อปมากมาย ก่อนที่จะซื้อคสอ.ที่มีในบ้านเราควรเช็คราคาให้เรียบร้อยกันก่อนนะคะ เพราะราคาที่ไทยกับสิงค์โปรไม่ค่อยต่างกันมาก จขกท เลยช้อปเน้นของถูกและไม่มียี่ห้อในไทย จะได้ไม่ช้ำใจ เรทบ้านเราลองคูนเล่นๆ 1ดอลล่าสิงค์โปร เท่ากับ 24 บาทบ้านเราค่ะ

เริ่มต้นด้วยรองเท้าเซลจาก ร้าน mitju  สีน้ำเงิน โปรโมชั่นพิเศษ ซื้อ 2 คู่ลด 20% จัดการสอยมาสองคู่ ตกคู่ละ 24 เหรียญ

ตามติดด้วยคู่ที่สอง ราคาลดแล้วเหลือ 24 เหรียญเหมือนกัน

ต่อมา คสอ. จาก sophara

คลีนซิ่ง มิลค์ sophara  16 เหรียญ

ซับมัน sophara น่าจะราคาประมาณ 3-4 เหรียญ หาใบเสรํจมะเจอ อิอิ

แป้งควบคุมความมัน ผสมรองพื้น 26 เหรียญ

พาเลต sophara สุดคุ้ม  35 เหรียญ

ด้านบนเป็น eyeshadow ดึงด้านข้างออกมาได้ด้วย

eye  8 เฉดสี

มาดูสีกันดีก่า เนื้อเนียนติดง่ายดีจัง ^ ^

ลิปกรอส สีสวยๆ 4 สี

ตามด้วย บรอนเซอร์ ดูสีเอานะจ๊ะ แสงเริ่มหมดเลยไม่ถ่ายต่อ

ยังไม่จบนะคะมาต่อ ร้านซาซ่า แบบถูกกว่าเดิม อีกปูเสื่อรอได้เลยค่ะ

memekitty

memekitty

สนใจมากมายค่ะ เรื่องสวยงาม งัย แอดมาคุยกันได้เสมอนะคะ newideai@hotmail.com

FULL PROFILE