ปัญหาหนักใจของสาวเท้าใหญ่ ToT

0 17

จขกท เท้าใหญ่มากอ่ะค่ะ จนเวลาจะซื้อรองเท้าต้องถามว่า "พี่ค่ะ sizeใหญ่สุดมีป่ะคะ"

ถ้าไม่มีก็ไม่เอาเลย ชีวิตช่างเศร้านัก อยากใส่แต่หาใส่ไม่ได้

กระแสรองเท้าเกาหลีๆ มันก็สวยซะเหลือเกิน

ลองหาในห้างแถวๆม. บางคู่ก็สวย บางคู่ก็ยัดไม่ลง เพราะชอบเป็นรองเท้ากึ่งๆบูทหน่อย

หาในเว็บขายรองเท้า มีใหญ่สุด 39 บางที 40 จขกท เองยังยัดไม่ลงเลยค่ะ

save รูปรองเท้าไว้เยอะมากกกก เป็นร้อย

จะทำยังไงให้ใส่รองเท้าได้ค่ะ ลดน้ำหนักช่วยให้เท้าเล็กลงอ่ะป่าว

หรือว่าต้องซื้อรองเท้า brandname เลย อันนั้นบางที จขกท ก็ตังไม่ถึงน่ะค่ะ แหะๆ

ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ปล. ที่อยากใส่คือประมาณนี้ค่ะ

credit:

sirinphan

sirinphan

I'm a girl who love cosmetics, make up, travel a lot!!
follow me on instagram : sirinphan

FULL PROFILE