ขอถามเรื่อง นน.กระเป๋าเดินทาง เวลาไปต่างประเทศ หน่อยคะ

0 15
ขอถามเรื่อง นน.กระเป๋าเดินทาง เวลาไปต่างประเทศ หน่อยคะ

ส่วนมากใช้กระเป๋าเดินทางแบบลาก size ไหนกันคะ เราจะเดินทางไปอยู่ประมาณ 2-3เดือนคะ

เค้าจำกัด น้ำหนักห้ามเกินกี่กิโลคะ หรือว่าแล้วแต่ประเทศคะ

แล้วพวกของเหลว เช่น น้ำยาล้างคอนเทคเลนส์ ครีมบำรุงผิว โทนเนอร์ คลีนซิ่งน้ำ
หรือว่าคอนแทคเลนส์ที่ยังไม่ได้เปิดขวด

เอาไปได้มั้ยคะ เอาไปได้มากแค่ไหน

ขอสอบถามหน่อยนะคะ เรากำลังลิตส์รายการว่าจะเอาอะไรไปดีบ้าง แต่สกินแคร์นี้อยากเอาไปหมดเลยอ่า (มัวแต่ห่วงสวย
) ขอบคุณค่ะ

melonzzz

melonzzz

FULL PROFILE