Primer

0 5

สวัสดีค่ะสาวๆชาวจีบัน

คือว่าดิชั้นกำลังจะรับปริญญาเดือนกันยานี้ กะว่าจะแต่งหน้าเองแต่ว่ากลัวในเรื่องของเครื่องสำอางติดไม่ทน
อยากทราบว่าเจ้า Primer นี้สามารถทำให้เครื่องสำอางติดทนขึ้นใช่มั้ยคะ มีของยี้ห้ออะไรบ้างคะ อยากได้แบบราคาไม่แพงมาก เพราะต้องซื้ออีกหลายชิ้น แล้วนอกจาก Primer แล้วยังมีตัวอื่นอีกมั้ยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกความคิดเห็นนะคะ

อ่อ แล้วอยากทราบว่า ไฮไลท์กะเฉดดิ้งที่เป็นพาเลสมีของยี้ห้ออะไรบ้างคะ ( เป็นคล้ายๆอายแชโดป่าววหรือว่าเป็นเนื้อครีม ) แล้วรองพื้นของเรฟลอนที่ออกใหม่ 5 สีในขวดเดียวนี้ สามารถเอารองพื้นที่เบอร์คล้ำกว่าที่อยุ่ในขวดมาทำเป็นเฉดดิ้งได้มั้ยคะ ส่วนคอนซีนเลอร์ของ OP 3 หลุม เค้าเอามาทำเป็นเฉดดิ้งได้มั้ยค่ะ ใช้ดีรึป่าว แอบหมองมั้ยค่ะแล้วต่างกับคอน OP ที่เป็นแบบเท่งยังไงคะ

gooddayJAY

gooddayJAY

หวัดดี

FULL PROFILE